Sản phẩm này có hàng không ạ
Dạ, sản phẩm có hàng sẵn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-10500T 2.3 GHz,12 MB |
| RAM | 8GB (1x8GB) DDR4-2666 |
| Ổ cứng | 256GB M.2 2280 PCIe NVMe SSD |
| VGA | Intel® UHD Graphics |
| Keyboard | USB |
| Wifi | Realtek RTL8822CE Wi-Fi 5 (2x2) |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | VGA + DP + HDMI Port |
| Cổng kết nối | 1 xUSB Type-C, 5xUSB Type-A, 1xheadphone/microphone combo, |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số cổng lưu trữ tối đa | Đang cập nhật |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 17.7 x 17.5 x 3.4 cm |
| Khối lượng | 1.25 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bắt đầu làm việc nhanh chóng với Máy bộ HP ProDesk 400 G6 Desktop Mini 227J5PA nhỏ gọn, hiệu suất cao. Sản phẩm được thiết kế cho văn phòng mở với hệ thống âm thanh được cải thiện để giúp bạn dễ dàng tập trung hơn, nhanh chóng kết nối với mạng và các tính năng có thể mở rộng để triển khai công việc của bạn.

Phát triển với môi trường làm việc hiện đại
Trang trí bàn làm việc của bạn với một PC mà bạn có thể cài đặt phía sau màn hình HP. Kết nối nhanh chóng trong không gian với mạng LAN không dây phạm vi mở rộng của HP. Tận hưởng hoạt động êm ái với HP Run Quiet Design.

Dẫn đầu bằng sức mạnh và hiệu suất
Với Máy bộ HP ProDesk 400 G6 Desktop Mini 227J5PA người dùng sẽ tận hưởng hiệu suất đáp ứng cao với bộ xử lý Intel Core i5-10500T 2.3 GHz,12 MB RAM: 8GB DDR4

Làm việc an tâm
Các tính năng bảo mật của HP kết hợp với nhau để tạo ra một hệ thống bảo vệ luôn hoạt động và kiên cường. Từ BIOS đến trình duyệt, trên và dưới hệ điều hành, các giải pháp không ngừng phát triển này giúp bảo vệ PC của bạn khỏi các mối đe dọa.
Sản phẩm này có hàng không ạ
Dạ, sản phẩm có hàng sẵn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics