Mã Sản phẩm: tn58333
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 01/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Balo Acer (Từ 01/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13620H, P-core 2.4Ghz up to 4.9Ghz, E-core 1.8Ghz up to 3.6GHz, 24MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200MHz, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 96GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe SED |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080) IPS, 180Hz, 3ms, sRGB 100%, Acer ComfyView™ LED-backlit TFT LCD, Ultra-slim design |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 2050 4GB GDDR6 |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell 57WHr |
| Keyboard | Led trắng |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Có |
| Kết nối mạng LAN | RJ-45 |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720p HD |
| Âm thanh | DTS X:Ultra |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C supporting: • USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps) • DisplayPort over USB-C • Thunderbolt 4 • USB charging 5 V; 3 A • DC-in port 20 V; 65 W, 3 x USB Standard-A supporting: • One port for USB 3.2 Gen 1 featuring power off USB charging • Two ports for USB 3.2 Gen 1, 1 x HDMI 2.1 port with HDCP support, 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone, 1 x Ethernet (RJ-45) port, 1 x DC-in jack for AC adapter |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 362.3mm x 239.89mm x 22.9/26.9mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 2.1 kg |
| Bảo hành | 24 tháng 3S1 |
Bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop gaming mạnh mẽ, thiết kế ấn tượng, đáp ứng tốt cả công việc và giải trí? Laptop Acer Nitro V ANV15-51-73BT chính là lựa chọn hoàn hảo, nhờ có vi xử lý Intel Core i7 thế hệ 13, đồ họa RTX 2050 4GB, màn hình 180Hz siêu mượt, cùng thiết kế hiện đại. Cùng tìm hểu chi tiết những điểm nổi bật của laptop này ngay sau đây nhé!
Với trọng lượng chỉ 2.1kg, laptop Acer Nitro V ANV15-51-73BT có thiết kế mạnh mẽ, góc cạnh đúng chất gaming nhưng vẫn đảm bảo tính linh động. Bàn phím có đèn LED trắng, giúp dễ dàng sử dụng trong điều kiện thiếu sáng. Thời lượng pin 4 Cell 57WHr, đảm bảo đáp ứng tốt nhu cầu làm việc và giải trí trong thời gian dài.

Laptop Acer Nitro V ANV15-51-73BT được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7-13620H với 10 nhân, 16 luồng, mang lại hiệu suất mạnh mẽ để xử lý mọi tác vụ từ làm việc, học tập đến chơi game.
Với tốc độ xung nhịp tối đa lên đến 4.9GHz, laptop Acer đảm bảo sự mượt mà trong từng thao tác. Đi kèm với đó là RAM 16GB DDR5 5200MHz, giúp tăng tốc độ truy xuất dữ liệu, hỗ trợ nâng cấp tối đa 96GB, mang lại khả năng đa nhiệm vượt trội.

Sức mạnh đồ họa của NVIDIA GeForce RTX 2050 4GB GDDR6 giúp Acer Nitro V ANV15-51-73BT xử lý tốt các tựa game phổ biến và ứng dụng đồ họa chuyên sâu. Công nghệ Ray Tracing cùng DLSS mang đến hình ảnh chân thực, sắc nét, đồng thời tối ưu hiệu suất để trải nghiệm gaming mượt mà hơn. Máy cũng hỗ trợ xuất hình ảnh qua cổng HDMI 2.1, cho phép kết nối với màn hình ngoài để mở rộng không gian làm việc và giải trí.

Laptop Acer Nitro V ANV15-51-73BT sở hữu màn hình 15.6 inch Full HD (1920 x 1080) IPS, tần số quét 180Hz, thời gian phản hồi 3ms, giúp giảm hiện tượng xé hình, lag khi chơi game.
Màn hình còn có độ phủ màu sRGB 100%, kết hợp công nghệ Acer ComfyView™ giúp giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt khi sử dụng trong thời gian dài. Thiết kế Ultra-slim mang đến vẻ ngoài hiện đại, tinh tế.

Laptop Acer Nitro V ANV15-51-73BT được trang bị đầy đủ cổng kết nối:
Công nghệ âm thanh DTS X:Ultra, mang lại chất lượng âm thanh vòm sống động, giúp bạn đắm chìm trong thế giới giải trí.

Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop gaming hiệu năng cao, màn hình mượt mà và thiết kế mạnh mẽ, Acer Nitro V ANV15-51-73BT là lựa chọn không thể bỏ qua. Liên hệ ngay Thành Nhân TNC để nhận tư vấn và mua hàng chính hãng với giá tốt nhất!
Thông tin liên hệ:
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits