Mã Sản phẩm: tn65020
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-14650HX, 2.2GHz up to 5.2GHz, 30MB |
| RAM | 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB), hỗ trợ tối đa 96GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe, 1 x M.2 SSD slot (NVMe PCIe Gen4) |
| Màn hình | 15.6" QHD (2560x1440), 165Hz, IPS-Level |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 5050 |
| Chip AI | Không |
| Pin | 4-Cell, 75 Battery (Whr) |
| Keyboard | 4-Zone RGB Gaming Keyboard with Copilot Key |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Intel® Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ45 |
| Bluetooth | v5.3 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI™ 2.1 (8K @ 60Hz / 4K @ 120Hz) |
| Webcam | IR 5MP type(30fps@1944p) |
| Âm thanh | Nahimic 3 Audio Enhancer, Hi-Res Audio Ready, 2 x 2W Speaker, 1 x Mic-in/Headphone-out Combo Jack |
| Cổng kết nối | 1 x Type-C (USB3.2 Gen2 / DisplayPort™/ Power Delivery 3.0), 3 x Type-A USB3.2 Gen2, 1 x Mic-in/Headphone-out Combo Jack |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Firmware Trusted Platform Module(fTPM) 2.0 |
| Kích thước | 299 mm x 210 mm x 16.9 mm |
| Khối lượng | 2.4 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core™ Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 Performance NVMe
VGA: Intel Arc 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA IPS 400nits Anti-glare
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows® 11 Home Single Language
CPU: AMD Ryzen 5 7535HS
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13450HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: GeForce RTX 5050 8GB
Màn hình: 16 inch
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB LPDDR5X 8000Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: AMD Radeon 840M Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA