Mã Sản phẩm: tn65015
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13620H 2.4Ghz up to 4.9 Ghz, 24MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200MHz (2 x 8GB), 2 khe RAM SO-DIMM, hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD, 2 x M.2 SSD slot (NVMe PCIe Gen4) |
| Màn hình | 15.6" FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-level |
| VGA | NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 Laptop 6GB GDDR6 |
| Chip AI | Không |
| Pin | 3 cell / 53.5 Whr |
| Keyboard | Có đèn nền RGB 4 vùng |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ45 |
| Bluetooth | v5.3 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI™ 2.1 (8K @ 60Hz / 4K @ 120Hz) |
| Webcam | HD (30fps@720p) |
| Âm thanh | 1 x Mic-in/Headphone-out Combo, Loa 2x2W |
| Cổng kết nối | 1 x Type-C (USB3.2 Gen1 / DisplayPort™), 2 x Type-A USB3.2 Gen1, 1 x Type-A USB2.0 |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 359 mm x 259 mm x 24.9 mm |
| Khối lượng | 2.25 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core™ Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 Performance NVMe
VGA: Intel Arc 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA IPS 400nits Anti-glare
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows® 11 Home Single Language
CPU: AMD Ryzen 5 7535HS
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13450HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: GeForce RTX 5050 8GB
Màn hình: 16 inch
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB LPDDR5X 8000Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: AMD Radeon 840M Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA