bảo hành bao lâu thế ạ
Dạ, Laptop Dell G15 5530 G15-5530-i7HX161W11GR4060 được bảo hành chính hãng 12 tháng chị nhé
Mã Sản phẩm: tn54563
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13650HX up to 4.90GHz, 24MB |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 inch FHD, (WVA), 165Hz, 3ms, sRGB-100%, ComfortViewPlus |
| VGA | Nvidia GeForce RTX 4060 8GB |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 6 Cell - 86WHr |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | US English 4-Zone RGB Backlit Keyboard with NumericKeypad and G-Key |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ45 |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | 2 tuned speakers with Dolby Audio |
| Cổng kết nối | 1 x headset (headphone and microphone combo), 1 x RJ45 Ethernet, 3 x USB 3.2 Gen 1, 1 x HDMI 2.1, 1 x USB-C 3.2 Gen 2 port with DisplayPort |
| OS | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 26.95 mm x 357.26 mm x 274.52 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 2.97 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell G15 5530 I7 (G15-5530-i7H161W11GR4060) là dòng laptop gaming mạnh mẽ, được trang bị các tính năng hàng đầu để mang lại trải nghiệm chơi game tốt nhất.
Với cấu hình cao cấp, màn hình độ phân giải cao và âm thanh sống động, sản phẩm này là lựa chọn hoàn hảo cho các game thủ đích thực.
Máy Laptop Dell này được trang bị CPU Intel Core i7-13650HX với tốc độ lên đến 4.90GHz cùng với RAM 16GB DDR5 4800MHz, đảm bảo hiệu suất xử lý mượt mà và đáng kinh ngạc trong mọi tác vụ.

Với card đồ họa Nvidia GeForce RTX 4060 8GB, bạn sẽ được trải nghiệm đồ họa chân thực và mượt mà như chưa bao giờ trước đây, đồng thời tận hưởng mọi trò chơi yêu thích với cấu hình cao.
Màn hình 15.6 inch FHD, 165Hz với công nghệ ComfortViewPlus giúp giảm mỏi mắt và tạo ra hình ảnh sắc nét, độ phản hồi nhanh chóng, đem lại trải nghiệm gaming tuyệt vời.

Với các cổng kết nối như HDMI, USB-C và Ethernet, bạn có thể dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi và mạng internet, tận hưởng trải nghiệm trò chơi mượt mà và không giới hạn.


Dell G15 5530 I7 không chỉ là một chiếc laptop gaming thông thường, mà còn là vũ khí mạnh mẽ để các game thủ chinh phục mọi thử thách trong trò chơi.
Với sức mạnh, hiệu suất và tính linh hoạt, Dell g15 5530 này đem lại sự hài lòng tuyệt đối cho mọi người chơi.
Hãy nhanh tay sở hữu Dell G15 5530 I7 để trở thành nhà vô địch trong thế giới game. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một trong những chiếc laptop gaming hàng đầu hiện nay và trải nghiệm những trận đấu kịch tính ngay từ bây giờ!
bảo hành bao lâu thế ạ
Dạ, Laptop Dell G15 5530 G15-5530-i7HX161W11GR4060 được bảo hành chính hãng 12 tháng chị nhé
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits