Mã Sản phẩm: tn55257
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 7 150U up to 5.4GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz (2 x 8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080), micro-edge, anti-glare, 250 nits, 62.5% sRGB |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 41Wh |
| Keyboard | Full-size, soft grey keyboard |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HP True Vision 720p HD |
| Âm thanh | Dual speakers |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 1.4, HP Sleep and Charge); 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 x AC smart pin; 1 x HDMI 1.4b; 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 32.4cm x 22.5cm x 1.79cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.46 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bạn đang tìm một chiếc laptop mỏng nhẹ, mạnh mẽ để phục vụ tốt cho công việc, học tập và giải trí? Laptop HP 14 ep1007TU Core 7 (9Z2W1PA) chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn.
Laptop HP 14 ep1007TU Core 7 có thiết kế mỏng nhẹ với trọng lượng chỉ 1,46kg, dễ dàng mang theo bên mình mọi lúc mọi nơi. Vỏ máy bằng kim loại sang trọng, chắc chắn, đảm bảo độ bền cho sản phẩm.

HP 14 ep1007TU Core 7 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core 7 150U up to 5.4GHz, 12MB cùng 16GB RAM DDR4, mang đến sức mạnh vượt trội để bạn xử lý mọi tác vụ văn phòng, học tập online, thiết kế 2D nhẹ nhàng. Chuyển đổi qua lại giữa các ứng dụng, mở nhiều tab Chrome cùng lúc mà không lo giật lag.
Ổ cứng SSD 512GB PCIe Gen4 NVMe M.2 không chỉ cho bạn không gian lưu trữ thoải mái cho tài liệu, hình ảnh, video mà còn giúp khởi động máy tính và load ứng dụng chỉ trong vài giây.

Màn hình 14 inch Full HD (1920 x 1080) với công nghệ chống chói cùng độ sáng 250 nits mang đến hình ảnh sắc nét, sống động. Viền màn hình siêu mỏng micro-edge tối ưu hóa không gian hiển thị, cho bạn cảm giác đắm chìm tuyệt vời khi xem phim, chơi game hay lướt web.
Laptop HP chính hãng này được trang bị đầy đủ các cổng kết nối thông dụng như USB Type-C, USB Type-A, HDMI, jack cắm tai nghe,... giúp bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi khác.

Wi-Fi 6 (802.11ax) cho tốc độ kết nối internet siêu nhanh, ổn định, giảm thiểu độ trễ, giúp bạn học tập online, họp trực tuyến suôn sẻ. Bluetooth 5.3 giúp kết nối tai nghe không dây, loa Bluetooth và các thiết bị ngoại vi khác.
Hệ thống loa kép cho âm thanh sống động, giúp bạn đắm chìm trong các bộ phim, bài hát yêu thích.
HP 14 ep1007TU Core 7 là chiếc laptop lý tưởng cho những người dùng năng động, thường xuyên di chuyển. Với hiệu năng mạnh mẽ, thiết kế mỏng nhẹ, thời lượng pin ổn định cùng đầy đủ các tính năng cần thiết, HP 14 ep1007TU Core 7 sẽ là người bạn đồng hành tuyệt vời cho bạn trong học tập, làm việc và giải trí.
Nhanh tay đặt mua HP 14 ep1007TU Core 7 (9Z2W1PA) để trải nghiệm sức mạnh và sự tiện lợi của chiếc Laptop này.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits