Mã Sản phẩm: tn61683
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7 268V, up to 5.0GHz, 12MB |
| RAM | 32GB LPDDR5x 8533 MT/s (onboard) |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe® Gen4 NVMe™ TLC M.2 |
| Màn hình | 14 inch diagonal, 2.5K (2560 x 1600), touch, IPS, 120 Hz, anti-glare, 400 nits, 100% DCI-P3 with HP Eye Ease |
| VGA | Intel® Arc™ Graphics |
| Chip AI | Intel® AI Boost (48 NPU TOPS) |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | HP Long Life 6-cell, 68 Wh Li-ion polymer |
| Keyboard | HP Premium Keyboard – spill-resistant, soft gray, backlit keyboard with DuraKeys |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | Intel® Wi-Fi 7 BE201 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Không |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt™ 4, HDMI |
| Webcam | 5MP IR AI camera |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, quad stereo speakers with discrete amplifiers, integrated dual array microphones |
| Cổng kết nối | 2 Thunderbolt™ 4 with USB Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 2.1, HP Sleep and Charge); 1 USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4); 1 HDMI 2.1; 1 stereo headphone/microphone combo jack; 1 USB Type-A 5Gbps signaling rate (powered);Cables are not included. |
| OS | Windows 11 Pro |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 31.39cm x 21.99cm x 1.05cm (front); 31.39cm x 21.99cm x 1.47cm (rear) |
| Khối lượng | 1.4 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Trong bối cảnh công nghệ AI đang bùng nổ, HP đã nhanh chóng nắm bắt xu hướng và cho ra mắt Laptop HP EliteBook X Flip G1i 14 AI U7 (B9FR8PT) – một chiếc laptop cao cấp hội tụ đầy đủ yếu tố: mỏng nhẹ, mạnh mẽ, màn hình sắc nét và đặc biệt được trang bị chip Intel® Core™ Ultra 7 268V với AI Boost (48 NPU TOPS), mang đến hiệu năng vượt trội cho công việc lẫn sáng tạo. Đây chính là lựa chọn lý tưởng cho doanh nhân, người sáng tạo nội dung hay bất kỳ ai cần một thiết bị làm việc thông minh, mạnh mẽ và linh hoạt.
HP EliteBook X Flip G1i 14 được trang bị Intel® Core™ Ultra 7 268V, tốc độ tối đa 5.0GHz cùng bộ nhớ đệm 12MB. Điểm đặc biệt là con chip này tích hợp Intel® AI Boost NPU (48 TOPS), giúp tối ưu xử lý các tác vụ AI, từ nhận diện giọng nói, hình ảnh đến hỗ trợ phần mềm sáng tạo. Kết hợp với 32GB RAM LPDDR5x 8533 MT/s và 1TB SSD PCIe Gen4 NVMe™, chiếc laptop này đảm bảo khả năng xử lý đa nhiệm mượt mà, mở ứng dụng tức thì và lưu trữ dữ liệu khổng lồ mà không lo giật lag.

Chiếc laptop sở hữu màn hình cảm ứng 14 inch 2.5K (2560 x 1600), tấm nền IPS, tần số quét 120Hz, độ sáng 400 nits cùng 100% DCI-P3. Hình ảnh hiển thị sắc nét, màu sắc chuẩn điện ảnh, cực kỳ phù hợp cho designer, editor hay người thường xuyên làm việc với đồ họa. Công nghệ HP Eye Ease giúp giảm ánh sáng xanh có hại, bảo vệ mắt khi làm việc lâu dài. Màn hình cảm ứng hỗ trợ thao tác nhanh, tiện lợi khi kết hợp với bút stylus.

Đúng như tên gọi “X Flip”, laptop HP EliteBook G1i có bản lề xoay gập 360 độ, cho phép sử dụng ở nhiều chế độ: laptop truyền thống, tablet, lều hay trình chiếu. Thân máy mỏng nhẹ chỉ 1.4kg, độ dày từ 1.05cm đến 1.47cm, dễ dàng mang theo mọi nơi. Bàn phím HP Premium Keyboard với khả năng chống tràn, đèn nền backlit và độ bền cao nhờ công nghệ DuraKeys, mang lại trải nghiệm gõ thoải mái, chính xác.

Không chỉ mạnh mẽ ở CPU, HP EliteBook X Flip G1i còn được trang bị Intel® Arc™ Graphics, hỗ trợ đồ họa mượt mà hơn so với Intel Iris Xe trước đây. Người dùng có thể thoải mái chỉnh sửa ảnh, dựng video cơ bản hay thậm chí chơi game ở mức cấu hình vừa phải. Đây là điểm cộng lớn cho những ai làm việc sáng tạo, thiết kế hay cần xử lý đồ họa di động.
Máy được tích hợp Intel® Wi-Fi 7 BE201 (2x2) và Bluetooth 5.4, mang lại tốc độ truyền tải nhanh, độ ổn định cao và khả năng kết nối nhiều thiết bị cùng lúc. Các cổng kết nối hiện đại gồm 2 cổng Thunderbolt™ 4, 1 cổng USB-C 10Gbps, 1 cổng HDMI 2.1, 1 USB-A 5Gbps và jack tai nghe/mic combo, đáp ứng mọi nhu cầu từ xuất hình ảnh, kết nối thiết bị ngoại vi đến sạc nhanh.

Laptop sở hữu webcam AI 5MP IR kết hợp cảm biến hồng ngoại, mang đến hình ảnh sắc nét ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu. Camera AI hỗ trợ nhận diện khuôn mặt, tự động căn chỉnh góc nhìn, cực kỳ tiện lợi cho họp trực tuyến. Âm thanh được tinh chỉnh bởi Poly Studio, hệ thống 4 loa stereo kèm micro kép cho chất lượng âm thanh rõ ràng, sống động, giúp giao tiếp online trở nên chân thực hơn bao giờ hết.
HP trang bị cho máy pin 6-cell, 68Wh Li-ion polymer, tối ưu hóa thời lượng sử dụng, đảm bảo bạn có thể làm việc xuyên suốt cả ngày. Về bảo mật, EliteBook X Flip G1i đi kèm cảm biến vân tay, TPM 2.0 và các tính năng bảo mật HP độc quyền, giúp bảo vệ dữ liệu nhạy cảm an toàn tuyệt đối.
Laptop HP EliteBook X Flip G1i 14 AI U7 (B9FR8PT) là một trong những mẫu laptop cao cấp đáng chú ý nhất hiện nay. Với sức mạnh từ Intel® Core™ Ultra 7 + AI Boost, màn hình cảm ứng 2.5K tuyệt đẹp, thiết kế gập xoay linh hoạt, kết nối hiện đại và khả năng bảo mật vượt trội, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho doanh nhân, người sáng tạo nội dung và những ai yêu cầu sự thông minh, tiện lợi trong công việc lẫn giải trí.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits