Mã Sản phẩm: tn57384
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 125U, P-core 1.3GHz up to 4.3GHz, E-core 800MHz up to 3.6GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5600Mhz, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| VGA | Intel Graphics |
| Chip AI | AI Boost, up to 11 TOPS |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 47Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium (Top), Aluminium (Bottom) |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, Dolby Atmos, audio by HARMAN |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), Always On, 1 x USB-C (USB 20Gbps / USB 3.2 Gen 2x2), with USB PD 3.0 and DisplayPort 1.4, 1 x USB-C (Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort 2.1, 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Ethernet (RJ-45) |
| OS | No OS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 313mm x 219.3mm x 17.99mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.44 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo ThinkPad E14 Gen 6 U5 (21M7004HVA) là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế sang trọng và hiệu năng mạnh mẽ, đáp ứng nhu cầu làm việc và giải trí của doanh nhân, sinh viên và người dùng chuyên nghiệp. Với bộ vi xử lý Intel Core Ultra 5, dung lượng RAM lên đến 16GB và ổ cứng SSD 1TB, máy sẽ giúp bạn hoàn thành mọi tác vụ một cách nhanh chóng và hiệu quả.
Lenovo ThinkPad E14 Gen 6 có thiết kế vỏ nhôm (Aluminium) sang trọng và bền bỉ, giúp máy trở nên nhẹ nhàng, dễ dàng mang theo khi di chuyển. Đây là một chiếc laptop lý tưởng cho những ai cần một thiết bị di động mà vẫn muốn có hiệu suất mạnh mẽ.
Lenovo ThinkPad E14 Gen 6 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core Ultra 5 125U với 10 lõi (2 P-core, 8 E-core), tốc độ xung nhịp tối đa lên đến 4.3GHz. Việc kết hợp giữa RAM 16GB DDR5 5600MHz (có thể nâng cấp tối đa 64GB) và SSD 1TB PCIe 4.0 mang đến hiệu suất vượt trội trong việc xử lý công việc đa nhiệm, ứng dụng văn phòng và các tác vụ đồ họa cơ bản.

Màn hình 14 inch WUXGA (1920x1200) với công nghệ IPS mang đến góc nhìn rộng và màu sắc chân thực. Độ sáng 300 nits và lớp phủ chống chói (Anti-glare) giúp người dùng dễ dàng làm việc trong mọi điều kiện ánh sáng. Màn hình này hoàn hảo cho công việc văn phòng, chỉnh sửa hình ảnh hoặc giải trí với độ phân giải sắc nét.

Laptop lenovo ThinkPad E14 Gen 6 hỗ trợ nhiều cổng kết nối, bao gồm:


Webcam FHD 1080p + IR Hybrid cung cấp hình ảnh sắc nét cho các cuộc gọi video và hội nghị trực tuyến, đồng thời bảo mật được tối ưu nhờ công tắc bảo mật vật lý Privacy Shutter. Máy cũng trang bị cảm biến vân tay (Fingerprint) giúp bạn đăng nhập an toàn và tiện lợi chỉ bằng một lần chạm.
Hệ thống âm thanh Dolby Atmos với loa Stereo 2W x2 mang đến chất lượng âm thanh rõ ràng, sống động, giúp nâng cao trải nghiệm xem phim, nghe nhạc và tham gia các cuộc họp trực tuyến.
Máy được trang bị pin 47Wh, đủ để bạn làm việc suốt một ngày dài mà không phải lo lắng về việc sạc lại thường xuyên. Đèn bàn phím giúp bạn dễ dàng làm việc trong môi trường thiếu sáng, tăng cường trải nghiệm sử dụng.
Với thiết kế mỏng nhẹ, hiệu năng mạnh mẽ và tính năng bảo mật hiện đại, Lenovo ThinkPad E14 Gen 6 U5 (21M7004HVA) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai cần một chiếc laptop vừa đảm bảo hiệu suất làm việc, vừa có tính di động cao.
Hãy nhanh tay sở hữu chiếc Lenovo ThinkPad E14 Gen 6 U5 với mức giá ưu đãi
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits