mình cần tư vấn màn hình này
Dạ bộ phân kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.
Mã Sản phẩm: tnm7371
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1920 x 1080 @ 75 Hz |
| Thời gian phản hồi | 4 ms (Gray to Gray) |
| Size | 23.6" VA |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Cổng kết nối | VGA (Analog ), HDMI (digital, HDCP), HDMI audio out |
| Số màu hiển thị | 16.7 M |
| Góc nhìn | 178º (H) / 178º (V), C/R > 10 |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tần số quét | 30 - 85 kHz (H) / 48 - 76 Hz (V) |
| Kích thước | 536 x 413 x 205 mm |
| Khối lượng | 3.05 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LED VA của Philips sử dụng công nghệ căn chỉnh dọc đa miền tiên tiến mang đến cho bạn tỷ lệ tương phản tĩnh siêu cao để có hình ảnh sống động và tươi sáng hơn.

Màn hình này có độ phân giải Full HD 1920 x 1080 nâng cao. Với Full HD cho chi tiết sắc nét kết hợp với độ sáng cao, độ tương phản đáng kinh ngạc và màu sắc trung thực mang đến hình ảnh sống động như thật.

SmartContrast là công nghệ của Philips phân tích nội dung bạn đang hiển thị, tự động điều chỉnh màu sắc và kiểm soát cường độ đèn nền để tự động nâng cao độ tương phản cho hình ảnh và video kỹ thuật số tốt nhất hoặc khi chơi trò chơi có hiển thị màu tối. Khi chế độ Tiết kiệm được chọn, độ tương phản được điều chỉnh và đèn nền được tinh chỉnh để hiển thị vừa phải các ứng dụng văn phòng hàng ngày và tiêu thụ điện năng thấp hơn.
mình cần tư vấn màn hình này
Dạ bộ phân kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz