Mã Sản phẩm: tnm0692
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2,560 x 1,440 |
| Thời gian phản hồi | 4(GTG) |
| Size | 27" |
| Độ tương phản | 3,000:1(Typ.) |
| Cổng kết nối | 1x Display Port 1.2, 2xHDMI |
| Phụ kiện kèm theo | Đang cập nhật |
| Số màu hiển thị | 16.7M |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Độ sáng | 300cd/m2 |
| Treo tường | 75.0 x 75.0 |
| Tần số quét | 144Hz |
| Tấm nền | VA |
| Kích thước | 614.2 x 462.9 x 242.8 mm Có chân đế (RxCxD) |
| Khối lượng | 4.3 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Màn hình lcd cong Samsung LC27JG50QQEXXV thuộc dòng sản phẩm màn hình máy tính chất lượng cao của Samsung được thiết kế đặc biệt cho game thủ với nhiều tính năng đặc biệt. Sản phẩm được thiết kế màn hình cong được thiết kế với độ lớn lên đến 32 inch cùng với độ phân giải cao 2560 x 1440 WQHD giúp mở rộng không gian màn hình, xem được nhiều nội dung chất lượng hoàn hảo và thoải mái duyệt web mà không cần nhiều thao tác.

Với tần số quét vượt trội 144Hz mang đến trải nhiệm xem và chơi game hoàn hảo, khả năng chuyển cảnh mượt mà đến từ màn hình CJG5 giúp màn hình hiển thị nhiều khung ảnh hơn, đồng thời giúp người dùng đỡ mỏi mắt, nhìn thấy mọi thứ rõ ràng và nhanh hơn so với màn hình 60Hz. Dễ dàng tuỳ chỉnh 60Hz/120Hz cho hiệu suất màn hình tối ưu. Màn hình cong LCD Samsung 27" LC27JG50QQEXXV có tần số quét lên tới 144Hz có thể hiển thị tận 7 khung hình mỗi giây, nhiều hơn so với các màn hình có tần số quét 60Hz/75Hz chỉ hiển thị có 3 khung hình mỗi giây. Điều này đặc biệt quan trọng với các game FPS, nó sẽ giúp game thủ có thể nhìn thấy đối thủ nhanh hơn và chuẩn hơn. Đối với các game đua xe hay các game cần độ xoay màn hình nhanh, thì với màn hình 144Hz giúp không bị mỏi mắt, không bị nhoè và giật khi xoay màn hình, chuyển cảnh

Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz