giả cả rẻ hơn so với mấy shop khác, nv tận tình.
Dạ, cảm ơn Anh/Chị đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng
mình cần tư vấn mua sp shop ơi
Dạ, bô phận Kinh Doanh sẽ liên hệ tư vấn trực tiếp cho Quý Khách ạ. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tnm5640
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1920 x 1080 ( 16:9 ) |
| Size | 32" VA |
| Độ tương phản | 3,000:1(Typ) |
| Cổng kết nối | 1xDisplay Port 1.2, 2xHDMI 1.4 |
| Màu sắc | đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp displayport |
| Số màu hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Curved Panel | 1800R |
| Tần số quét | 144Hz |
| Kích thước | 724.0 x 530.9 x 242.8 mm |
| Khối lượng | 6.1 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sở hữu những đặc điểm của màn hình cong 1800R huyền thoại, màn hình CJG5F ôm trọn tầm nhìn của bạn, mang đến trải nghiệm đắm chìm trong từng trận game hấp dẫn.

Tận hưởng trải nghiệm chơi game mượt mà với tần số quét 144Hz đỉnh cao giúp giảm thiểu độ trễ hình ảnh và hiện tượng mờ chuyển động. Dễ dàng lựa chọn 60Hz /120Hz thông qua hiển thị trên màn hình để nhanh chóng tối ưu hiệu suất mà không cần phải truy cập menu cài đặt hiển thị.
Chế Độ Game nhanh chóng tối ưu chỉ số gamma đen, tỷ lệ tương phản và độ sắc nét. Đồng thời, thiết lập giá trị màu cho từng dòng game và phim điện ảnh.

Công nghệ tấm nền VA từ Samsung mang đến tỷ lệ tương phản tối ưu 3000:1. Tận hưởng sắc đen thêm sâu, sắc trắng thêm tinh khiết và màu sắc sống động hơn bao giờ hết.
Công nghệ AMD Radeon FreeSync™ đồng bộ tốc độ dựng hình của thẻ đồ họa và màn hình, giảm thiểu tình trạng xé hình, lặp hình thường thấy. Thưởng thức mọi bộ phim yêu thích và chiến thắng mọi trận game với trải nghiệm không gián đoạn, chuyển động mượt mà ấn tượng.
giả cả rẻ hơn so với mấy shop khác, nv tận tình.
Dạ, cảm ơn Anh/Chị đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng
mình cần tư vấn mua sp shop ơi
Dạ, bô phận Kinh Doanh sẽ liên hệ tư vấn trực tiếp cho Quý Khách ạ. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz