Mã Sản phẩm: tn49403
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) / 4ms (GtG) |
| Size | 31.5" |
| Phân loại | Cong, Gaming |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | Không loa |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI 1.4 x 2, DisplayPort 1.2 x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tần số quét | 165Hz |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 6.75 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD AOC C32G3E/74 được thiết kế theo kiểu dáng màn hình LCD mỏng với tấm màn VA hỗ trợ góc nhìn rộng 178° có kích thước 31.5 inch và độ phân giải Full HD (1920x1080), hỗ trợ 16.7 triệu màu mang đến cho người dùng hình ảnh sắc nét, chi tiết với màu sắc chân thực, sống động.

Màn hình LCD AOC C32G3E/74 có độ sáng 250cd/m2, độ tương phản 3000:1 cùng với chế độ Low Blue Mode giúp giảm ánh sáng xanh được phát ra từ màn hình, không gây đau nhức, mỏi mắt khi sử dụng trong thời gian dài cho người dùng.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz