Mã Sản phẩm: tn49152
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | WQHD (2560 x 1440) |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Size | 31.5" |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x 2, Display Port x 2, USB 3.2 Gen 1 Type-A x 4 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp HDMI, Cáp Display Port |
| Số màu hiển thị | 1.07 billion |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 350 cd/m² |
| Tần số quét | 75Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 11.5 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD Asus ProArt PA328QV được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của các chuyên gia sáng tạo, từ chỉnh sửa ảnh và video cho đến thiết kế đồ họa. Với các tính năng độc quyền của ASUS, như ProArt Preset và ProArt Palette với điều chỉnh màu sáu trục, mức độ đen và độ sáng, PA328QV giúp bạn dễ dàng đạt được giao diện chính xác mà bạn mong muốn một cách nhanh chóng, dễ dàng và chính xác.

ProArt Preset độc quyền của ASUS cung cấp nhiều chế độ để điều chỉnh gam màu nhanh chóng. Cho dù bạn đang phân loại màu, chỉnh sửa video hoặc thao tác với ảnh, bạn có thể chuyển đổi và phù hợp với nhu cầu của mình một cách dễ dàng.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz