Mã Sản phẩm: tn49362
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | QHD (2560 x 1440) |
| Thời gian phản hồi | 1ms MPRT |
| Size | 27" |
| Phân loại | Cong, Gaming |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI(v2.0) x 2, DisplayPort 1.2 x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp Display Port |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tần số quét | 165Hz |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 7.25 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD Asus TUF Gaming VG27WQ1B với độ phân giải QHD (2560 x 1440) và sử dụng tấm nền VA mang lại hình ảnh hiển thị vô cùng sắc nét, hình ảnh chuyển động mượt mà không có độ trễ ngay cả khi bạn cài đặt ở chế độ hiển thị cao nhất.

Màn hình LCD Asus TUF Gaming VG27WQ1B tương thích với NVIDIA G-SYNC và bao gồm công nghệ AMD FreeSync Premium để đảm bảo hình ảnh siêu mượt, tần số quét 165Hz cực nhanh, tốc độ phản hồi 1ms mang tới cho bạn những trải nghiệm vượt mong đợi.

Màn hình LCD Asus TUF Gaming VG27WQ1B ứng dụng công nghệ HDR, sở hữu độ tương phản 3000:1 và độ sáng 250 cd/m² mang lại cho bạn màu sắc sống động hơn, dễ dàng bắt kịp các chuyển động trong game yêu thích.

Màn hình LCD Asus TUF Gaming VG27WQ1B có các tùy chọn kết nối đa dạng, bao gồm HDMI(v2.0) x 2, DisplayPort 1.2 x 1 đảm bảo cho bạn khả năng tương thích linh hoạt với các thiết bị đầu vào khác nhau.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz