Mã Sản phẩm: tn49525
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Full HD (2560x1080) |
| Thời gian phản hồi | 1ms MPRT |
| Size | 29.5" |
| Phân loại | Cong, Gaming |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Cổng kết nối | DisplayPort x 1; HDMI x 2; USB 3.2 Gen 1 Type-A x 2; Earphone Jack x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp HDMI, DP |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Tần số quét | 200Hz |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | 21:9 |
| Khối lượng | 7 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD Asus TUF Gaming VG30VQL1A với độ phân giải Full HD (2560x1080) và sử dụng tấm nền VA mang lại hình ảnh hiển thị vô cùng sắc nét, hình ảnh chuyển động mượt mà không có độ trễ ngay cả khi bạn cài đặt ở chế độ hiển thị cao nhất.

Màn hình LCD Asus TUF Gaming VG30VQL1A tương thích với NVIDIA G-SYNC và bao gồm công nghệ AMD FreeSync Premium để đảm bảo hình ảnh siêu mượt, tần số quét 200Hz cực nhanh, tốc độ phản hồi 1ms mang tới cho bạn những trải nghiệm vượt mong đợi.

Màn hình LCD Asus TUF Gaming VG30VQL1A ứng dụng công nghệ HDR, sở hữu độ tương phản 3000:1 và độ sáng 300 cd/m² mang lại cho bạn màu sắc sống động hơn, dễ dàng bắt kịp các chuyển động trong game yêu thích.

Màn hình LCD Asus TUF Gaming VG30VQL1A có các tùy chọn kết nối đa dạng, bao gồm DisplayPort x 1; HDMI x 2; USB 3.2 Gen 1 Type-A x 2; Earphone Jack x 1 đảm bảo cho bạn khả năng tương thích linh hoạt với các thiết bị đầu vào khác nhau.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz