Mã Sản phẩm: tn49696
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | QHD (2560 x 1440) |
| Thời gian phản hồi | 8 ms (grey-to-grey normal); 5 ms (grey-to-grey fast) |
| Size | 27" |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | IR camera |
| Âm thanh | Có loa |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI; DisplayPort; USB-C 3.2 Gen 1 upstream; USB 3.2 Gen 1 upstream (Type B); USB-C 3.2 Gen 1 downstream; 2 x USB 3.2 Gen 1; USB 3.2 Gen 1 downstream; Headphones; RJ-45 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp Display Port; Cáp USB-C |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 350 cd/m² |
| Tần số quét | 60 Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 5.74 kg (không tính chân đế) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD Dell C2722DE với tấm nền IPS làm nổi bật hiệu suất của màn hình. Thời gian phản hồi 5ms giúp rút ngắn thời gian phản hồi, độ sáng 350 cd/m², độ tương phản 1000:1 giúp cải thiện khả năng tái tạo màu sắc và người dùng có thể xem ở các góc rộng 178°/ 178°.

Màn hình LCD Dell C2722DE có khả năng xoay linh hoạt, cho phép bạn thiết lập môi trường làm việc tối ưu nhờ khả năng điều chỉnh độ nghiêng thuận tiện. Webcam và loa được tích hợp sẵn trên C2722DE giúp bạn dễ dàng thực hiện các cuộc Video Call hoặc tham dự các cuộc họp từ xa mà không phải trang bị thêm camera rời, vô cùng thuận tiện.

Màn hình LCD Dell C2722DE trang bị đa dạng các cổng kết nối giúp bạn có thể kết nối với các thiết bị của mình linh hoạt hơn rất nhiều
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz