Mã Sản phẩm: tn64155
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1600 x 900 |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Size | 19.5 inch |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | Không loa |
| Độ tương phản | 1,000:1 |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI port (HDCP 1.4) (Supports up to 1600 x 900, 100 Hz as per specified in HDMI 1.4), 1 x DisplayPort 1.2 (HDCP 1.4) port (Supports up to 1600 x 900, 100 Hz), 1 x VGA |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | 1 x DisplayPort-DisplayPort Cable - 1.80 m |
| Số màu hiển thị | 16.7 triệu |
| Góc nhìn | 178º (Ngang) / 178º (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Công nghệ | Anti-glare |
| Tần số quét | 100Hz |
| Tấm nền | TN |
| Tỷ lệ khung hình | Đang cập nhật |
| Khối lượng | 3.05 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 26.5 inch
Độ phân giải: 2560x1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 200cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 240Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 2560x1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350cd/㎡
Thời gian phản hồi: 1ms(GTG), 0.3ms(min)
Tần số quét: 255Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350cd/㎡
Thời gian phản hồi: 1ms(GTG), 0.3ms(min)
Tần số quét: 320Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400cd/㎡
Thời gian phản hồi: 1ms(GTG), 0.3ms(min)
Tần số quét: 80Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz