Cho Mình hỏi có phải hàng này là chính hãng, tuc là có hãng đại diện ở Việt Nam?
Dạ đây là hàng chính hãng, có hãng đại diện ở Việt Nam. Bảo hành chính hãng luôn. Xin cảm ơn quý khách.
Mã Sản phẩm: tn59400
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 3440 x 1440 |
| Thời gian phản hồi | 0.03ms |
| Size | 34 inch |
| Phân loại | Cong |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 7W x 2 |
| Độ tương phản | 1200000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI, DisplayPort, USB-C, RJ-45 |
| Màu sắc | Trắng |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số màu hiển thị | 1.07 tỷ |
| Góc nhìn | 178º (Ngang) / 178º (Dọc) |
| Độ sáng | 275 cd/m2 |
| Công nghệ | HDR 10, FreeSync Premium, NVIDIA G-Sync |
| Tần số quét | 240Hz |
| Tấm nền | OLED |
| Tỷ lệ khung hình | Đang cập nhật |
| Khối lượng | 10.4 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Màn hình LCD LG 34GX90SA-W.ATV 34 inch QHD là sự lựa chọn lý tưởng cho mọi nhu cầu công việc lẫn giải trí nhờ vào kích thước lớn, thiết kế hiện đại, công nghệ bảo vệ mắt cùng hiệu suất mạnh mẽ. Sử dụng và bảo quản đúng cách sẽ giúp bạn tối ưu hóa hiệu quả sử dụng và tăng độ bền cho sản phẩm.
Cho Mình hỏi có phải hàng này là chính hãng, tuc là có hãng đại diện ở Việt Nam?
Dạ đây là hàng chính hãng, có hãng đại diện ở Việt Nam. Bảo hành chính hãng luôn. Xin cảm ơn quý khách.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz