Mã Sản phẩm: tn49082
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Size | 23.8" |
| Phân loại | Cong |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | Không loa |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x1, VGA x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Đang cập nhật |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tần số quét | 75Hz |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 4.1 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LCD MSI Optix G241VC với thiết kế màn hình cong 23.6” cùng độ phân giải Full HD, khả năng hiển thị 16.7 triệu màu mang đến cho bạn hình ảnh sáng rõ, chi tiết và đem lại hiệu quả cao trong công việc.

Màn hình LCD MSI Optix G241VC trang bị tính năng chống lóa, độ sáng 250 cd/m², độ tương phản tĩnh 3,000:1 cùng góc nhìn 178° (Ngang), 178° (Dọc) mang lại cảm giác thoải mái cho mắt của bạn và hình ảnh rõ nét cho người ngồi ở hai bên.

Màn hình LCD MSI Optix G241VC trang bị tấm nền VA với tần số 75Hz và thời gian phản hồi siêu tốc chỉ trong 1ms giúp các game thủ có được những trải nghiệm chân thật, đáp ứng được các chuyển động nhanh và chính xác.

Màn hình LCD MSI Optix G241VC hỗ trợ cổng xuất hình HDMI x1, VGA x 1 giúp bạn truyền tải dữ liệu sang các màn hình khác và kết nối với các thiết bị một cách tiện lợi và nhanh chóng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz