Mã Sản phẩm: tn49081
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Size | 23.6" |
| Phân loại | Cong |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x 1, D-Sub x 1, Headphone-out x1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp HDMI |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tần số quét | 75Hz |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 2.57 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LCD MSI PRO MP242C sở hữu thiết kế bắt mắt và hiệu năng sử dụng tuyệt vời trong phân khúc màn hình giá rẻ. Màn hình LCD MSI PRO MP242C được hoàn thiện với độ cong 1500R, cho khả năng quan sát thoải mái nhất, giúp bạn dễ dàng tập trung vào công việc hiển thị trên màn hình. Màn hình cong giúp cho tiêu cự trong mắt được giãn nở đồng đều, từ đó giúp nâng cao trải nghiệm sử dụng, giảm tình trạng mỏi mắt sau thời gian sử dụng.

Màn hình LCD MSI PRO MP242C đạt chứng nhận TÜV Certified với tiêu chí chống nhấp nháy (Anti-flicker) và ít ánh sáng xanh (Less Blue Light), giúp cho màn hình giảm tối đa tình trạng nhấp nháy, giảm tình trạng khô mắt, mỏi mắt khi sử dụng thời gian dài.

Màn hình LCD MSI PRO MP242C đạt góc nhìn 178° (Ngang), 178° (Dọc) và có thể tùy chỉnh góc độ, giúp bạn dễ dàng đạt được vị trí quan sát thoải mái nhất. màn hình hỗ trợ cổng kết nối HDMI x 1, D-Sub x 1 cho phép bạn kết nối với nhiều thiết bị và trình chiếu như laptop, PC Gaming, Mini PC,...

Ngoài ra, màn hình LCD MSI PRO MP242C còn trang bị 2 loa với công suất 2W sẽ hỗ trợ cho bạn tham gia vào các buổi học/họp online hay chỉnh sửa video mà không cần phải sắm thêm loa máy tính.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz