Mã Sản phẩm: tn55311
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Size | 27 inch |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 3W |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | 1 x DisplayPort (1.2a), 1 x HDMI (1.4b), 1 x D-Sub (VGA) |
| Màu sắc | Trắng |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số màu hiển thị | 16.7 triệu |
| Góc nhìn | 178º (Ngang) / 178º (Dọc) |
| Độ sáng | Đang cập nhật |
| Công nghệ | Anti-Flicker, Less Blue Light Technology, Anti-Glare Display |
| Tần số quét | 100Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | Đang cập nhật |
| Khối lượng | 3.9 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Bạn đang tìm kiếm một chiếc màn hình đáp ứng tốt nhu cầu làm việc và giải trí? Màn hình LCD MSI PRO MP273AW 27 inch FHD IPS chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn.
Với kích thước màn hình lớn 27 inch, độ phân giải Full HD sắc nét, tấm nền IPS cho góc nhìn rộng và tần số quét 100Hz mượt mà, MSI PRO MP273AW sẽ mang đến cho bạn trải nghiệm hình ảnh sống động và chân thực như thật.

Màn hình msi 27 inch sử dụng tấm nền IPS cao cấp với độ phân giải Full HD 1920 x 1080, mang đến hình ảnh sắc nét, chi tiết và màu sắc rực rỡ. Góc nhìn rộng 178º (Ngang) / 178º (Dọc) cho phép bạn nhìn rõ hình ảnh từ mọi góc độ mà không bị biến dạng màu sắc.
Tần số quét 100Hz giúp giảm thiểu hiện tượng xé hình và nhiễu động, cho phép bạn trải nghiệm hình ảnh mượt mà và sắc nét trong các trò chơi và video. Đặc biệt hữu ích cho các game thủ và nhà sáng tạo nội dung.

Màn hình MSI PRO MP273AW được tích hợp các công nghệ bảo vệ mắt tiên tiến như Anti-Flicker, Less Blue Light Technology và Anti-Glare Display giúp giảm thiểu mỏi mắt và bảo vệ mắt bạn khỏi tác hại của ánh sáng xanh.
Màn msi 27 inch được trang bị đầy đủ các cổng kết nối phổ biến như DisplayPort 1.2a, HDMI 1.4b và VGA, cho phép bạn dễ dàng kết nối với máy tính, máy chơi game và các thiết bị khác.

Màn hình máy tính MSI PRO MP273AW được tích hợp 2 loa 3W, mang đến âm thanh chất lượng cao cho nhu cầu giải trí của bạn.
Màn hình LCD MSI PRO MP273AW 27 inch FHD IPS là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một chiếc màn hình chất lượng cao, đáp ứng tốt nhu cầu làm việc và giải trí.
Với thiết kế hiện đại, tính năng tiên tiến và giá cả hợp lý, MSI PRO MP273AW chắc chắn sẽ là người bạn đồng hành hoàn hảo cho bạn.
Hãy sở hữu ngay Màn hình LCD MSI PRO MP273AW 27 inch FHD IPS để nâng tầm trải nghiệm làm việc và giải trí của bạn!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: QD-OLED
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.03ms
Tần số quét: 360Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 0.5ms
Tần số quét: 200Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz