Mã Sản phẩm: tn48726
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Thời gian phản hồi | 7ms |
| Size | 23.6" |
| Phân loại | Cảm ứng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x 1, DVI-D x1, VGA x 1, USB 2.0 Type A x 2, USB 2.0 Type B x 1, 3.5mm Audio In/Out x 1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp HDMI, cáp USB A/B |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tần số quét | 75Hz |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 4.7 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LCD Viewsonic TD2423 là màn hình cảm ứng hồng ngoại có thể nhận biết lên tới 10 điểm tiếp xúc cùng lúc, nhờ đó màn hình này có thể mang lại cho người dùng trải nghiệm cảm ứng cực kỳ chính xác và nhanh nhạy. Với khả năng cảm ứng mượt mà, Viewsonic TD2423 lý tưởng cho việc giải trí gia đình, công việc văn phòng, giáo dục đào tạo và các hoạt động thương mại.

Viewsonic TD2423 được trang bị mặt kính bảo vệ siêu cứng giúp sản phẩm tăng cường độ bền và khả năng chống trầy xước. Điều này mang lại cho người dùng trải nghiệm cảm ứng nhanh nhạy hơn, phù hợp ở các khu vực có lưu lượng truy cập cao, chẳng hạn như bạn có thể sử dụng làm màn hình thông tin ở các khu vực công cộng.

Viewsonic TD2423 có thiết kế chân đế vững chắc giúp bạn dễ dàng điều chỉnh góc của màn hình. Bạn có thể đặt màn hình nghiêng hoặc nằm ngang trên mặt bàn để có được tư thế làm việc thoải mái hơn.
Các cổng vào HDMI,DVI, VGA và các cổng USB trang bị trên màn hình cho phép bạn thỏa sức kết nối màn hình của mình với nhiều thiết bị khác nhau.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz