Giá đã bao gồm VAT chưa?
Dạ, giá sản phẩm đã bao gồm VAT. Để được hỗ trợ chi tiết, Quý khách vui lòng để lại SĐT hoặc liên hệ trực tiếp hotline 19006078 để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh nhất nhé
Mã Sản phẩm: tn49310
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Thời gian phản hồi | 4ms (Gray to Gray) |
| Size | 31.5" |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 2 x 2.5W |
| Độ tương phản | 1200:1 |
| Cổng kết nối | HDMI, VGA |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp HDMI |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Tần số quét | 75Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 6.1 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình máy tính LCD Viewsonic VA3209-MH giúp cải thiện khả năng làm việc nhóm với tỷ lệ tương phản cao, độ sáng nhất quán và chất lượng hình ảnh ổn định từ mọi góc nhìn với công nghệ tấm nền IPS.

Màn hình LCD Viewsonic VA3209-MH sở hữu độ phân giải Full HD (1920x1080), mang đến chất lượng hiển thị cao trên từng pixel. Bên cạnh đó, màn hình tích hợp tính năng Adaptive Sync hỗ trợ tần số quét lên đến 75 Hz nhằm tránh hiện tượng xé hình.

Màn hình LCD Viewsonic VA3209-MH sở hữu công nghệ Khử nhấp nháy và Bộ lọc ánh sáng xanh giúp loại bỏ mỏi mắt khi sử dụng lâu dài. Ngoài ra, chế độ Eco-Mode tiêu thụ ít năng lượng hơn, giảm lượng khí thải carbon hơn và giảm chi phí tiêu thụ.
Giá đã bao gồm VAT chưa?
Dạ, giá sản phẩm đã bao gồm VAT. Để được hỗ trợ chi tiết, Quý khách vui lòng để lại SĐT hoặc liên hệ trực tiếp hotline 19006078 để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh nhất nhé
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz