Mã Sản phẩm: tn64743
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2560 x 1440 |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Size | 27 inch |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 3W x 2 |
| Độ tương phản | 1,500:1 |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Type A Down Stream, 3 x USB 3.2 Type C Down stream, 1 x USB 3.2 Type C Up Stream; DisplayPort Alt mode, 1 x HDMI 2.1 |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | HDMI Cable (v1.4; Male-Male) x1, USB Type-C Cable (Male-Male) x1, USB Type-C to Type-A 3.2 Gen1 Cable (Male-Male) x1 |
| Số màu hiển thị | 16.7 triệu |
| Góc nhìn | 178º (Ngang) / 178º (Dọc) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 |
| Công nghệ | Low Blue Light, Flicker Free |
| Tần số quét | 120Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | Đang cập nhật |
| Khối lượng | 5.5 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 49 inch
Độ phân giải: DQHD (5120 x 1440)
Tấm nền: Oled
Độ sáng: 200 cd/㎡
Thời gian phản hồi: 0.03ms(GTG)
Tần số quét: Max 144Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 3440 x 1440
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 1ms
Tần số quét: 120Hz