Mã Sản phẩm: tn48648
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | QHD/2K |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Size | 23.8" |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | Không loa |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI, DisplayPort, USB-C, USB Downstream Port |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp HDMI, DP |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Tần số quét | 75Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khối lượng | 5.5 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Màn hình LG 24QP750-B sở hữu thiết kế tối giản nhưng không kém phần thanh lịch, vô cùng phù hợp với góc làm việc hoặc giải trí của bạn. Màn hình LG 24QP750-B có kích thước 23.8” cùng độ phân giải QHD mang đến cho bạn hình ảnh hiển thị rõ nét và sống động. Tấm nền IPS, chuẩn màu sắc HDR10 giúp màu sắc trở nên chân thực hơn.

Màn hình LG 24QP750-B có viền màn hình thu hẹp ở hai bên trái phải và cạnh trên mang đến trải nghiệm quan sát tối ưu cho người sử dụng. Tần số quét 75Hz giúp hình ảnh chuyển động mượt mà và sống động.

Màn hình LG 24QP750-B bố trí các cổng kế nối HDMI, DisplayPort, USB-C giúp bạn dễ dàng sử dụng cùng các thiết bị của mình. Thiết kế xoay tùy biến của màn hình hỗ trợ bạn điều chỉnh độ nghiêng hoặc xoay vòng, phục vụ cho nhu cầu làm việc đa năng.

Ngoài ra, màn hình LG 24QP750-B còn tích hợp công nghệ chống nhấp nháy và chế độ bảo vệ mắt, giúp bạn sử dụng sản phẩm thoải mái hơn, dù là trong thời gian dài.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz