nhân viên giao hàng vui vẻ, gói hàng cẩn thận
Dạ cảm ơn Quý khách đã luôn quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Mã Sản phẩm: tnm6961
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Thời gian phản hồi | 5ms (GtG nhanh hơn) |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | 2x HDMI |
| Phụ kiện kèm theo | Đang cập nhật |
| Số màu hiển thị | 16.7M |
| Góc nhìn | 178º(R/L), 178º(U/D) |
| Độ sáng | 200 cd/m² |
| Treo tường | 75 x 75 mm |
| Tần số quét | 75Hz |
| Kích thước | 611.1 x 455.1 x 214.9 mm (Rộng x Cao x Dày) |
| Khối lượng | 4.8 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Màn hình máy tính LG với công nghệ IPS làm nổi bật hiệu suất của màn hình tinh thể lỏng. Rút ngắn thời gian phản hồi, cải thiện khả năng tái tạo màu sắc và người dùng có thể xem ở các góc rộng.

Công nghệ Live Color Low Blue Light của LG có tác dụng giảm sinh ra lượng ánh sáng xanh có hại. Ngoài ra, công nghệ này còn giúp người dùng tránh bị mỏi mắt mà không ảnh hưởng xấu tới chất lượng hình ảnh, nhờ khả năng làm giảm đáng kể tình trạng biến dạng màu.
Để giảm mỏi mắt và giúp mắt thoair mái hơn khi đọc văn bản trên màn hình, Chế độ Đọc sách sẽ điều chỉnh nhiệt độ màu và độ sáng tương tự như khi đọc trên giấy.

Màn hình này có viền mỏng ở ba cạnh và không gây phân tâm nhờ hình ảnh chính xác đến kinh ngạc, và khả năng điều chỉnh độ nghiêng thuận tiện cho phép bạn bố trí một môi trường làm việc tối ưu.

Với công nghệ AMD FreeSync™, người chơi game có thể trải nghiệm chuyển động liền mạch, mượt mà trong những trò chơi có độ phân giải cao và tốc độ nhanh. Công nghệ này giúp giảm hiện tượng trộn hình và giật hình.
nhân viên giao hàng vui vẻ, gói hàng cẩn thận
Dạ cảm ơn Quý khách đã luôn quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 100 Hz