Màn hình này gần có chưa ạ? Giá khoảng bn ạ?
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.\n\n
Mã Sản phẩm: tnm6422
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | UW-QHD (3440 x 1440) |
| Thời gian phản hồi | 5ms (GtG nhanh hơn) |
| Size | 34 Inch Nano IPS |
| Âm thanh | 7W |
| Độ tương phản | 1000:01:00 |
| Cổng kết nối | HDMI x 2, Display Port x 1, USB x 1, cổng màn hình x 1, USB Upstream x 1 (2.0), USB Downstream x 2 (3.0), Headphone Out |
| Số màu hiển thị | 1,07B |
| Góc nhìn | 178º(R/L), 178º(U/D) |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Treo tường | 100 x 100 mm |
| Tần số quét | 56~61Hz |
| Kích thước | 819,4 x 561,4 x 251,8 mm |
| Khối lượng | 7kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Với hình dáng thanh lịch, tuyệt đẹp, màn hình này khiến bạn quay đầu ngắm nhìn ngay cả khi đang tắt. Màn hình không viền 4 cạnh và chân đế ArcLine mỏng tuyệt đẹp gia tăng cho hình ảnh sang trọng của sản phẩm
.jpg)
Tỷ lệ màn ảnh 21:9 kết hợp với màn hình cong rất phù hợp cho làm việc đa nhiệm. Đặc điểm này cho phép đồng thời theo dõi nhiều cảnh quay để chỉnh sửa video và có thể hiển thị vô số VST và hiệu ứng trong quá trình xử lí.
Màn hình này hỗ trợ VESA DisplayHDR™ 400 với độ sáng và độ tương phản rộng, tạo nên hình ảnh chân thực cho những game HDR, phim và ảnh mới nhất.

Hỗ trợ USB Type-C™ cho phép sạc pin cho những máy tính xách tay mới nhất lên tới 60W, chuyển dữ liệu tốc độ cao và kết nối hiển thị, cũng như tương thích với cả MacBook. Một dây cáp đủ cho cả bàn làm việc lý tưởng và hiệu quả.
Màn hình này gần có chưa ạ? Giá khoảng bn ạ?
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz