Màn hình này đầy đủ tính năng quá
Dạ, cảm ơn Anh/chị đã quan tâm sản phẩm ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
đẹp
Dạ, cảm ơn Quý khách đã quan tâm sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Mã Sản phẩm: tnm6426
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | UW-QHD (3840 x 1600) |
| Thời gian phản hồi | 1ms (GtG nhanh hơn) |
| Size | 38 Inch Nano IPS |
| Âm thanh | 5W |
| Độ tương phản | 700:1 |
| Cổng kết nối | HDMI x 2, Display Port x 1, cổng màn hình x 1 (1.4), USB Downstream 2 (3.0), Headphone Out |
| Phụ kiện kèm theo | Kèm cabe HDMI, Display Port, Thunderbolt |
| Số màu hiển thị | 1.07B |
| Góc nhìn | 178º(R/L), 178º(U/D) |
| Độ sáng | 450 cd/m² |
| Treo tường | 100 x 100 mm |
| Tần số quét | 144Hz |
| Kích thước | 895.4 x 583.7 x 285 mm |
| Khối lượng | 8.32kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Thiết kế Công thái học giá đỡ điều chỉnh độ cao, độ nghiêng và xoay giúp bạn tùy chỉnh thiết lập bàn làm việc để tạo ra môi trường làm việc thoải mái, cá nhân hơn. Màn hình Nano IPS thể hiện màu sắc một cách tinh tế và phong phú hơn ở mọi góc nhìn

Bạn có thể tùy chỉnh không gian làm việc bằng cách chia màn hình hoặc điều chỉnh các tùy chọn màn hình cơ bản chỉ bằng vài lần nhấp chuột.
38WN95C có 2 loa stereo tích hợp 5W. Đôi loa này đủ cho một phòng biên tập nhỏ hoặc phòng riêng mà không cần sử dụng loa ngoài, với sự hỗ trợ của công nghệ tăng cường âm bass.
Với IPS 1ms và tần số quét 144Hz, các hình ảnh được hiển thị rõ ràng, trong trẻo cho khả năng phát video mượt mà đạt tới đẳng cấp siêu thực. Màn hình này mang lại cho bạn tiêu chuẩn phù hợp để làm việc và cũng mang lại lợi thế cạnh tranh cho bạn khi chơi game.

Với công nghệ FreeSync™ Premium, người chơi game có thể trải nghiệm chuyển động liền mạch, trôi chảy trong những trò chơi có độ phân giải cao và tốc độ nhanh. Công nghệ này hầu như loại bỏ được hiện tượng xé hình và giật hình.
38WN95C là màn hình Tương thích với G-SYNC® đã được NVIDIA kiểm định và chứng nhận chính thức, giảm thiểu hiện tượng trộn hình và loại bỏ tình trạng giật hình, mang đến trải nghiệm chơi game mượt mà hơn, nhanh hơn.

Kết nối Thunderbolt™ 3 với USB Type-C có thể mang đến năng suất và hiệu quả tuyệt vời. Đây là sự kết hợp hoàn hảo với máy tính xách tay mới nhất có USB Type-C với khả năng sạc máy tính lên tới 94W.
Màn hình này đầy đủ tính năng quá
Dạ, cảm ơn Anh/chị đã quan tâm sản phẩm ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
đẹp
Dạ, cảm ơn Quý khách đã quan tâm sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz