màn hình rộng, xài cũng ổn
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
Mã Sản phẩm: tn48230
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 3440 x 1440 |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Size | 34" |
| Phân loại | Cong |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | Không loa |
| Độ tương phản | 4000:1 |
| Cổng kết nối | HDMI, DP |
| Màu sắc | Đen |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp HDMI |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Tần số quét | 165Hz |
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ khung hình | Đang cap nhat |
| Khối lượng | 7.81 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình Philips 345M2CRZ (Cong) ứng dụng công nghệ AMD FreeSync Premium mang đến cho bạn trải nghiệm chơi game mượt mà, không bị xé hình cùng với hiệu năng cao nhất.
Tốc độ làm mới 165Hz, bạn sẽ có được các hình ảnh bị thiếu quan trọng trên màn hình, từ đó mang đến hình ảnh mượt mà, sống động

Màn hình Philips 345M2CRZ với MPRT 1 ms giúp loại bỏ hiệu quả các hiện tượng nhòe và mờ chuyển động, mang lại hình ảnh hiển thị sắc nét và chính xác để nâng cao trải nghiệm người dùng. Bên cạnh đó, độ trễ đầu vào thấp giúp 345M2CRZ giảm thời gian trễ tín hiệu giữa thiết bị và màn hình

Màn hình Philips 345M2CRZ cung cấp độ phân giải UltraWide Quad HD 3440 x 1440 pixel cùng tấm nền VA hiệu suất cao với số điểm ảnh mật độ cao, cùng việc sở hữu góc nhìn rộng 178/178, 345M2CRZ sẽ làm cho hình ảnh và đồ họa của bạn trở nên sống động.
màn hình rộng, xài cũng ổn
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz