đóng gói kỹ giao hàng nhiệt tình
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Sản phẩm có hàng sẵn không ạ
Dạ, sản phẩm có hàng sẵn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tnm7992
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1,920 x 1,080 |
| Thời gian phản hồi | 4(GTG) |
| Size | 32" VA |
| Âm thanh | Stereo |
| Độ tương phản | 3,000:1(Typ.) |
| Cổng kết nối | 1x D-Sub, 1x Display Port 1.2, 1x HDMI 1.4 |
| Số màu hiển thị | Max 16.7M |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Curved Panel | 1000R |
| Tần số quét | Max 75Hz |
| Kích thước | 708.8 x 514.4 x 271.7 mm(RxCxD) |
| Khối lượng | 6.4 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Khám phá tuyệt tác màn hình không viền từ Samsung với phong cách thiết kế mới mang tính thẩm mỹ nổi bật. Mặt sau màn hình được phủ vân theo cấu trúc sợi vải kết hợp cùng chân kết kim loại mỏng giúp nổi bật vẻ đẹp thanh lịch, sang trọng, tạo điểm nhấn sáng giá cho không gian sống của bạn.
Với những sáng tạo và cải tiến công nghệ đột phá dành riêng cho màn hình kể từ 2015, Samsung tự hào dẫn đầu thị trường màn hình máy tính cong, luôn là sự lựa chọn hàng đầu của các cá nhân và doanh nghiệp trên khắp thế giới.
Độ cong hoàn mỹ ôm trọn góc nhìn. Màn hình cong T55 đánh dấu cột mốc trong hành trình đổi mới và sáng tạo không ngừng nghỉ cả về ngôn ngữ thiết kế, đồng thời dẫn đầu tiên phong cho tương lai của công nghệ màn hình.

Sở hữu độ cong 1000R phù hợp hoàn hảo với tầm nhìn mắt người, giúp hạn chế tối đa tình trạng mỏi mắt so với màn hình thông thường. Tầm nhìn bao quát trọn vẹn hình ảnh, cho mắt thoải mái tập trung, kể cả khi sử dụng trong thời gian dài.
T55 đã được chứng nhận là màn hình cong (1000R) hiệu suất cao và có khả năng bảo vệ mắt vượt trội từ TÜV Rheinland - tổ chức thử nghiệm, kiểm tra và chứng nhận hàng đầu thế giới.

Công nghệ Chống Nhấp Nháy tiên tiến trên T55 loại bỏ tình trạng nhấp nháy khó chịu thường thấy trên màn hình, trong khi chế độ Bảo Vệ Mắt giảm thiểu tác hại của ánh sáng xanh. Thoải mái tập trung trong thời gian dài mà không lo mỏi mắt.

Kết nối dễ dàng với tất cả thiết bị yêu thích của bạn nhờ giao diện ba cổng kết nối tiện lợi HDMI, DP và D-Sub. Đắm chìm bất tận trong những thước phim hoặc chương trình truyền hình hấp dẫn với loa 5W được tích hợp sẵn, không cần gắn thêm loa ngoài.
đóng gói kỹ giao hàng nhiệt tình
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Sản phẩm có hàng sẵn không ạ
Dạ, sản phẩm có hàng sẵn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 1920x1080
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 4 ms
Tần số quét: 260 Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz