Mã Sản phẩm: tnm6116
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 4K UHD (3840 x 2160) |
| Thời gian phản hồi | 4ms |
| Size | 28" IPS |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | Display Port, HDMI(+cáp HDMI) |
| Số màu hiển thị | 1 Tỷ màu |
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° (V) |
| Độ sáng | 300cd/m2 |
| Treo tường | Không hỗ trợ |
| Kích thước | 638.8 x 479.3 x 250.5 mm Có chân đế (RxCxD) |
| Khối lượng | 5.8 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Màn hình LCD SAMSUNG LU28R550UQEXXV thiết kế đơn giản, tổng thể tinh tế. Mở rộng tối ưu không gian hiển thị nhờ thiết kế 3 cạnh không viền thời thượng. Đặc biệt trong thiết lập sử dụng 2 màn hình ghép cùng lúc, cho trải nghiệm hình ảnh liền mạch hoàn hảo, giúp bạn tập trung tối đa, tận hưởng nội dung hiển thị Ultra HD tuyệt đẹp mà không sao nhãng

Tận hưởng từng chi tiết khung hình với chất lượng Ultra HD ấn tượng. Màn hình cho phép xem phim, chơi game và duyệt web với độ phân giải cao gấp 4 lần Full HD nhờ hiển thị lên đến 8 triệu điểm ảnh. Cho trải nghiệm hình ảnh chân thực và sắc nét chưa từng thấy.

Đắm chìm trong dải màu sắc hiển thị chân thực đến không ngờ. Tấm nền IPS siêu việt giúp tái hiện hình ảnh rõ ràng với sắc màu sống động. Ngay cả trên màn hình rộng, từng tông màu và sắc thái đều được thể hiện chính xác và rõ nét từ mọi góc nhìn mà không gặp tình trạng hiển thị mờ thường thấy.
Trải nghiệm từng tông màu và sắc thái màu sắc trong khung hình sống động, chân thực như đang diễn ra trước mắt bạn. Độ tương phản ấn tượng từ công nghệ HDR ưu việt giúp sắc đen thêm sâu thẳm và sắc trắng thêm thuần khiết, nhờ đó hình ảnh trở nên rõ ràng, sắc nét đến từng chi tiết phức tạp nhất.

Bảo vệ tối ưu cho đôi mắt sáng rõ. Màn hình hạn chế tối đa phát xạ ánh sáng xanh dễ gây ra tình trạng mỏi mắt. Đồng thời giúp bạn tập trung và tỉnh táo hơn khi làm việc hoặc giải trí lâu dài. Bộ lọc màn hình vàng được loại bỏ hoàn toàn đem đến dải màu hiển thị chân thực, sống động và giảm thiểu tối đa tình trạng sai lệch màu không mong muốn.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Size: 27 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 300 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m2
Thời gian phản hồi: 5ms
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 250 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Tần số quét: 100Hz
Size: 34 inch
Độ phân giải: 2560 x 1080
Tấm nền: IPS
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 100Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 350 cd/m²
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 31.5 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: OLED
Độ sáng: Độ sáng (Điển hình): 275cd/m² - Độ sáng (Tối thiểu): 250cd/m²
Thời gian phản hồi: 0.03ms (GTG)
Tần số quét: 165Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop:1920 x 1080 at 400Hz (DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 400 Hz
Size: 24.1 inch
Độ phân giải: PC/Laptop: 1920 x 1080 at 600Hz (HDMI 2.1, DP 1.4), Máy Console: 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.1)
Tấm nền: TN
Độ sáng: 320 nits
Tần số quét: 600 Hz
Size: 21.45 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
Tấm nền: VA
Độ sáng: 300 cd/m²
Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT) / 4ms (GtG)
Tần số quét: 120Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 550 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 450 nits
Thời gian phản hồi: 5ms
Tần số quét: 60Hz
Size: 27 inch
Độ phân giải: 3840 x 2160
Tấm nền: IPS
Độ sáng: 400 nits
Thời gian phản hồi: 5 ms
Tần số quét: 60Hz