| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-9400T 1.8 GHz up to 3.4 GHz,9MB |
| RAM | 4GB DDR4-2400 |
| Ổ cứng | 1 TB 7200 rpm |
| Màn hình | 21.5"FHDT |
| VGA | Intel® UHD Graphics 630 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Khe cắm mở rộng | 3-in-1 memory card reader |
| Keyboard | USB |
| Wifi | 802.11a/b/g/n/ac |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Bluetooth | Bluetooth® 4.2 |
| Webcam | HP Privacy HD Camera with integrated digital microphone |
| Cổng kết nối | 2 USB 2.0; 2 USB 3.1 Gen 1 |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Kích thước | 49.03 x 20.41 x 39.07 cm |
| Khối lượng | 5.39 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ AIO HP 22-c0121d 5QC39AA thiết kế giúp tiết kiệm không gian làm việc, chân đế nghiêng có thể điều chỉnh cho phép bạn làm việc từ nhiều góc độ, phù hợp với mọi không gian làm việc của bạn.

Máy được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-9400T 1.8 GHz up to 3.4 GHz,9MB, RAM 4GB giúp xử lý các tác vụ nhanh chóng, giải quyết tốt nhu cầu làm việc văn phòng

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics