Mình oder 2 máy này nha shop
Dạ, cảm ơn Anh/chị đã đặt hàng ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tnm6475
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-10110U 2.10 GHz up to 4.10 GHz, 4MB |
| RAM | 1 x 4GB DDR4/ 2666MHz (2 slots) |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe (M.2 2280) |
| Màn hình | 21.5" inch (54.6cm), 16:9, NanoEdge, Full HD (1920x1080), LED-backlight, IPS, 178° wide viewing angle |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Keyboard | Wireless |
| Wifi | 802.11 ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD Web Camera ; Digital Array Mic |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio (SonicMaster Premium 2 x 3W) |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0 ; 1 x Audio Jack(s) (Mic/Headphone Combo) ; 1 x Kensington Lock ; Back : 4 x USB 3.1 Gen 1 Type-A |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số cổng lưu trữ tối đa | 1 x SATA3 |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 48.9 x 38.7 x 5.1 ~16.4 cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 4.67 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Thiết kế của Vivo AiO V222 giúp bạn tiết kiệm không gian đáng kể với độ mỏng và nhẹ ấn tượng, và màn hình NanoEdge của nó có viền siêu mỏng đưa tỷ lệ màn hình so với thân máy lên 87%. Màn hình rộng 21,5 inch tuyệt đẹp với công nghệ màn hình rộng giúp nó trở nên hoàn hảo khi bạn chia sẻ hình ảnh hoặc video với bạn bè và gia đình, bất kể màn hình được nhìn từ góc nào! Với độ phân giải Full HD (1920 x 1080), bạn sẽ thưởng thức các trò chơi và phim ảnh rất chi tiết, với màu sắc và độ tương phản tuyệt vời.

Màn hình NanoEdge của Vivo AiO V222 có góc nhìn rộng 178 ° và gam màu 100% sRGB cho màu sắc sống động và chân thực. Màn hình này còn được tích hợp công nghệ độc quyền của ASUS để đảm bảo màu sắc trung thực - cho dù đó là hình ảnh của hoàng hôn, bầu trời trong xanh hay tông màu da tinh tế. Độ phân giải Full HD được tăng cường hơn nữa với công nghệ ASUS Tru2Life Video độc quyền, giúp tối ưu hóa độ sắc nét và độ tương phản cho mọi pixel trong mọi khung hình, video để hình ảnh & video rõ net và chân thực hơn. Lớp phủ chống lóa mờ giúp giảm thiểu tối đa những phản xạ khó chịu khi xem.

Vivo AiO V222 có chân đế tích hợp đơn giản nhưng thanh lịch, được điêu khắc từ một mảnh nhôm. Được thiết kế cho sự ổn định hoàn toàn và vẻ ngoài duyên dáng, hình dạng của nó được lấy cảm hứng từ ký tự Trung Quốc ‘’人’’, tức là ‘con người’. Một bản lề cân bằng hoàn hảo giữ cho màn hình chắc chắn, đồng thời cho phép bạn dễ dàng nghiêng màn hình đến góc thoải mái nhất.Vivo AiO V222 có hiệu năng mạnh mẽ dễ dàng cho những tác vụ đa nhiệm mượt mà, vì vậy, bất cứ nhiệm vụ nào đến, bạn sẽ dễ dàng vượt qua! Vivo AiO V222 là giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu điện toán hàng ngày của bạn, cho dù bạn muốn lướt web, xem video hay chỉ cần làm việc với email.

Vivo AiO V222 có bốn cổng USB 3.1 Gen 1 Type-A gắn phía sau, truyền dữ liệu tốc độ cao nhanh hơn gấp 10 lần so với USB 2.0. Để thuận tiện cho bạn, V222 còn có một cổng USB 2.0 và giắc âm thanh nằm trong tầm tay dễ dàng, ở cạnh dưới màn hình. Wi-Fi 802.11ac cực nhanh cho phép bạn kết nối Vivo AiO V222 với bất kỳ mạng không dây nào ở tốc độ tốt nhất có thể và ít bị nhiễu hơn. Cho việc giải trí mượt mà, sống động, cổng ra HDMI cho phép bạn dễ dàng kết nối với màn hình lớn hoặc máy chiếu bằng một dây cáp.
Mình oder 2 máy này nha shop
Dạ, cảm ơn Anh/chị đã đặt hàng ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics