| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1165G7 2.80 GHz up to 4.70 GHz, 12MB |
| RAM | 8GB (8GB x1) DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng | 256GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1TB 5400 rpm 2.5" SATA |
| Màn hình | 23.8-inch FHD |
| VGA | NVIDIA GeForce MX330 2GB GDDR5 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | No DVD |
| Wifi | Wi-Fi 6 2x2 (Gig+) |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 |
| Cổng xuất hình | 1 HDMI |
| Webcam | FHD IR Camera (Black) |
| Âm thanh | Black Cover with Black Molded Speaker Mesh |
| Cổng kết nối | 1xUSB 2.0 Type A, 3 x USB 3.1 Gen 1 Type A, 1x USB 3.1 Gen 2 Type-C, 1xSD Card Reader 3.0, 1xMicrophone/Headset Jack, 1xDC power |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 412.9 mm x 539.6 mm x 41.8 mm |
| Khối lượng | 5.2 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ AIO Dell Inspiron 540o giúp tiết kiệm không gian chứa mọi thứ bạn cần trong một thiết bị nhỏ gọn chứa đựng cả máy tính, màn hình và loa tất cả trong một. Với màn hình InfinityEdge FHD và đường viền 8mm, màn hình lcd Full HD 23,8 inch này trông đáng kinh ngạc từ hầu hết mọi góc độ.

Giải quyết các công việc một cách nhanh chóng với bộ vi xử lý Intel ® Core ™ thế hệ thứ 11 mới nhất . Bộ nhớ DDR4 nhanh cho phép bạn chạy nhiều ứng dụng và tab liên tục.

Với thanh âm thanh phát ra từ phía trước được trang bị loa được điều chỉnh chuyên nghiệp với Waves MaxxAudio ® Pro, bạn không chỉ có được vẻ ngoài phong cách mà còn có chất lượng âm thanh tốt hơn.

Tận hưởng kết nối Internet đáng tin cậy từ mọi nơi trong nhà mà không cần dây cáp nhờ công nghệ 802.11 ax / WiFi 6. Bluetooth 5.1 khi được ghép nối với các thiết bị ngoại vi , hệ thống này có thể mang lại hiệu suất được cải thiện, phạm vi không dây nhiều hơn và tốc độ truyền dữ liệu cao hơn, đồng thời cung cấp đủ băng thông để hỗ trợ hai thiết bị.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics