| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-10105T 3.0Ghz up to 3.9Ghz, 6MB |
| RAM | 4GB DDR4 2666MHz (1x4GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 21.5 FHD (1920x1080), IPS, Anti-Glare |
| VGA | Intel UHD Graphics 630 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB (Dell KB216 - Dell MS116) |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x DisplayPort |
| Webcam | Có |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| OS | Ubuntu Linux |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x audio jack, 1 x SD 3.0 card slot, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 2.0, 1 x Line-out audio port |
| Kích thước | 329.40mm x 497.90mm x 54.50mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 4.75 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Máy bộ Dell OptiPlex 3280 AIO giúp tiết kiệm không gian chứa mọi thứ bạn cần trong một thiết bị nhỏ gọn chứa đựng cả máy tính, màn hình và loa tất cả trong một. Với màn hình FHD 21.5" mang đến cho bạn trải nghiệm hình ảnh tuyệt vời nhất có thể.
Giải quyết các công việc một cách nhanh chóng với bộ vi xử lý Intel Core i3-10105T cùng bộ nhớ DDR4 nhanh cho phép bạn chạy nhiều ứng dụng và tab liên tục.

Máy bộ Dell OptiPlex 3280 AIO được trang bị loa được điều chỉnh chuyên nghiệp, bạn không chỉ có được vẻ ngoài phong cách mà còn có thể sở hữu chất lượng âm thanh tốt hơn.

Tận hưởng kết nối Internet đáng tin cậy từ mọi nơi trong nhà mà không cần dây cáp nhờ công nghệ 802.11ac. Bluetooth 5.0 khi được ghép nối với các thiết bị ngoại vi , hệ thống này có thể mang lại hiệu suất được cải thiện, phạm vi không dây nhiều hơn và tốc độ truyền dữ liệu cao hơn, đồng thời cung cấp đủ băng thông để hỗ trợ hai thiết bị.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics