| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-9100 3.60 GHz,6MB |
| RAM | 4GB |
| Ổ cứng | 1TB |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | No DVD |
| Keyboard | USB |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000M GbE LAN |
| OS | Free Dos |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 15.54 x 30.30 x 33.73 cm |
| Khối lượng | 4.7 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
HP 280 Pro G5 được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, sản phẩm có màu đen mang lại sự cứng cáp, bạn có thể bố trí ở góc làm việc mà không chiếm nhiều diện tích

Máy được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i3-9100 3.60 GHz, RAM 4GB giúp xử lý các ứng dụng nhanh chóng, đáp ứng nhu cầu làm việc, giải trí của người dùng. Ổ cứng có dung lượng 1TB để bạn thoải mái lưu trữ các dữ liệu cần thiết cũng như cài đặt phần mềm.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics