| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Pentium Gold G5420 3.80 GHz,4MB |
| RAM | 4GB |
| Ổ cứng | 1TB |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | No DVD |
| Keyboard | USB |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000M GbE LAN |
| OS | Free Dos |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 15.5 x 30.3 x 33.7 cm |
| Khối lượng | 4.7 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
HP 280 Pro G5 được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, sản phẩm có màu đen mang lại sự cứng cáp, bạn có thể bố trí ở góc làm việc mà không chiếm nhiều diện tích

Máy được trang bị bộ vi xử lý Intel Pentium Gold G5420 3.80 GHz, RAM 4GB giúp xử lý các ứng dụng nhanh chóng, đáp ứng nhu cầu làm việc, giải trí của người dùng. Ổ cứng có dung lượng 1TB để bạn thoải mái lưu trữ các dữ liệu cần thiết cũng như cài đặt phần mềm.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics