| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Ryzen 3 Pro 2200G 3.5 Ghz, 4MB |
| RAM | 4GB (1x4GB) DDR4-2666 |
| Ổ cứng | 1TB 7200RPM |
| VGA | Radeon Vega 8 Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Keyboard | USB |
| Wifi | Intel 802.11a/b/g/n/ac |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000M GbE LAN |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Kích thước | 16.99 x 33.78 x 27.74 cm |
| Khối lượng | 5.4 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP 285 MT G3 được thiết kế gọn gàng, trang nhã với tông màu đen cứng cáp, sản phẩm phù hợp để các doanh nghiệp trang bị cho nơi làm việc và cá nhân trang bị tại nhà.

Máy được trang bị cấu hình mạnh mẽ với bộ vi xử lý Ryzen 3 Pro 2200G 3.5 Ghz, 4MB, RAM 4GB để xử lý các tác vụ nhanh chóng, mượt mà để có thể thực hiện tốt các ứng dụng văn phòng cũng như đáp ứng nhu cầu giải trí của người dùng. Ổ cứng 1TB để bạn thoải mái lưu trữ dữ liệu cần thiết

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics