| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5 9400 2.90 GHz up to 4.1 GHz, 9MB |
| RAM | 4GB DDR4 |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Màn hình | Option |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Khe cắm mở rộng | 3-in-1 card reader |
| Keyboard | USB |
| Wifi | 802.11 b/g/n |
| Kết nối mạng LAN | up to 10/100/1000 Mb/s |
| Bluetooth | 4.2 |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP 290 được thiết kế nhỏ gọn với tông màu đen cứng cáp, sản phẩm phù hợp cho mọi không gian làm việc của bạn.

Sản phẩm được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5 9400 2.90 GHz up to 4.1 GHz, 9MB; RAM: 4GB DDR4 giúp xử lý các tác vụ nhanh chóng, đáp ứng nhu cầu học tập, làm việc, giải trí cơ bản của người dùng.

Máy bộ HP 290-p0117d 7KM15AA được tích hợp hệ điều hành Windows 10 Home SL bản quyền. Với những chức năng tiên tiến mới nhất và cho phép các bản cài đặt cập nhật.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics