| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1215U up to 4.4Ghz, 10MB |
| RAM | 4GB DDR4 3200MHz (1x4GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 21.5 FHD (1920 x 1080), VA, Anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Có |
| Phân loại | Small Form Factor (SFF) |
| Webcam | 1080p FHD IR |
| Âm thanh | Có loa |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-A 5Gbps, 1 x USB Type-A 5Gbps, 2 x USB 2.0 Type-A, 1 x RJ-45, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 49.03cm x 20.45cm x 38.07cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.7 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP AIO 22-DD2005D 6K7G4PA mang đến trải nghiệm máy tính để bàn đơn giản và gọn nhẹ nhất, hiệu năng tối ưu cho hoạt động văn phòng cùng một thiết kế đầy tính nghệ thuật với màu trắng bạc thanh lịch, thời trang. Các cổng kết nối cũng được đặt ở phía sau máy để bạn bố trí dây gọn gàng, mang tới vẻ đẹp tối giản, thời thượng trên bàn làm việc.
Màn hình 21.5" full HD với chất lượng hiển thị tuyệt vời trên một màn hình lớn giúp bạn làm việc hiệu quả hơn, đồng thời giải trí đầy hứng khởi với những hoạt động như lướt web, xem phim, chơi game.

Được trang bị cấu hình mạnh mẽ với Intel Core i3-1215U, hơn nữa, bộ vi xử lý này cũng tích hợp GPU đồ họa Intel Iris Xe Graphics, cho bạn khả năng xử lý đồ họa rất tốt. Cấu hình này giúp Máy bộ all in one HP AIO 22-DD2005D 6K7G4PA chạy mượt với nhu cầu làm việc văn phòng, chơi những tựa game eSports nhẹ nhàng. Bên cạnh đó bạn sẽ có 4GB RAM DDR4 và ổ cứng SSD 256GB mang lại tốc độ xử lý nhanh chóng
Không chỉ kết nối có dây, Máy bộ HP AIO 22-DD2005D 6K7G4PA còn hỗ trợ Wi-Fi và Bluetooth để bạn kết nối không dây tiện lợi. Khả năng kết nối đầy đủ giúp công việc của bạn trở nên dễ dàng hơn. Sở hữu rất nhiều cổng kết nối, cho phép bạn thoải mái kết nối với các thiết bị ngoại vi.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics