| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-12500 up to 4.6Ghz, 18MB |
| RAM | 8GB DDR5 4800Mhz (1 x 8GB), 4 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256B PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 1 x HDMI 1.4, 3 x USB Type-A 5Gbps, 2 x DisplayPort 1.4, 3 x USB Type-A 48Mbps, 1 x audio-in/out, 1 x RJ-45 |
| Cổng I/O phía trước | 4 x USB Type-A 10Gbps, 1 x USB Type-C 20Gbps, 1 x headphone/microphone combo |
| Kích thước | 33.7cm x 30.8cm x 15.5cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 6.15 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Với thiết kế thời trang, đáng tin cậy cùng với các trang bị, tính năng bảo mật, hiệu suất mạnh mẽ giúp mở rộng sự phát triển doanh nghiệp của bạn, Máy bộ HP Elite Tower 600 G9 7B8Y8PA còn giúp cho bàn làm việc của bạn trở nên sang trọng và hiện đại hơn.

Bộ vi xử lý Intel Core i5-12500 giúp xử lý nhanh chóng mọi dữ liệu trong bộ nhớ tạm của bộ PC và cho khả năng đa nhiệm cực tốt. Ram 8GB DDR5 4800MHz, ổ cứng SSD 256B PCIe NVMe giúp bạn xử lý tác vụ mượt mà hơn, đồng thời cung cấp không gian lưu trữ dữ liệu thoải mái.

Nhằm giúp Máy bộ HP Elite Tower 600 G9 7B8Y8PA tương thích với nhiều thiết bị ngoại vi. HP đã trang bị cho sản phẩm khá nhiều cổng kết nối hiện đại giúp bạn có thể dễ dàng kết nối bộ máy của mình với nhiều thiết bị ngoại vi cùng lúc một cách dễ dàng.

Công nghệ kết nối Wi-Fi 6E AX211 cũng được trang bị trên Máy bộ HP Elite Tower 600 G9 7B8Y8PA đem đến khả năng tiện lợi hơn khi kết nối internet. Kèm theo đó Bluetooth 5.2 cùng được trang bị trên thiết bị cho khả năng tương thích không dây khá tốt.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770