Mã Sản phẩm: tn63082
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics 770
Màn hình: 27 inch QHD
Wifi: Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-14500 up to 5.0GHz |
| RAM | 16GB DDR5 4800 MT/s (1 x 16GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Màn hình | 27 inch QHD (2560 x 1440), IPS, Anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | HP 655 Wireless Keyboard and mouse combo |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Intel I219LM GbE |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | 5 MP Swivel camera with integrated dual array digital microphones |
| Âm thanh | Audio by Bang & Olufsen, 5 W stereo speakers |
| Cổng kết nối | 1 x headphone/microphone combo, 1 x USB Type-C® 20Gbps signaling rate (charging), 1 x USB Type-A 10Gbps signaling rate, 1 x USB Type-C 10Gbps signaling rate (DisplayPort 1.4), 2 x USB Type-A 10Gbps signaling rate, 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate, 1 x HDMI-in 1.4, 1 x dual-mode DisplayPort 1.4, 1 x RJ-45 |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 61.4cm x 24.7cm x 59.95cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 11.6 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics