| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Pentium Gold G6405 4.1 GHz, 4MB |
| RAM | 4GB DDR4-2666 MHz RAM (1 x 4 GB) |
| Ổ cứng | 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Keyboard | USB black wired keyboard |
| Wifi | Realtek 802.11a/b/g/n/ac (1x1) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Bluetooth | 4.2 |
| Cổng kết nối | 4 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 headphone/microphone combo, HP 3-in-1 memory card reader |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Giao Tiếp VGA | 1 PCIe x1; 1 PCIe x16; 2 M.2 |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 15.54 x 30.3 x 33.74 cm |
| Khối lượng | 4.71 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tận dụng tối đa không gian sống của bạn với một chiếc PC nhỏ gọn đáng tin cậy. Được thiết kế để chiếm ít không gian hơn ở những nơi bạn cần, HP M01-F1000d 46J89PA mang đến công nghệ và độ tin cậy mà bạn có thể tin cậy, với thiết kế mỏng phù hợp với mọi nơi.

Máy bộ HP HP M01-F1000d 46J89PA với thiết kế viền mỏng, chiếc PC này hoàn toàn phù hợp với bất cứ nơi nào bạn làm việc hoặc giải trí. Với họa tiết hình học đậm nét và tất cả các cổng bạn cần đều nằm ở mặt trước, đó là sự pha trộn hoàn hảo giữa hình thức và chức năng.

Máy bộ HP HP M01-F1000d 46J89PA với hiệu suất bộ xử lý Intel Pentium Gold G6405 dễ dàng theo kịp mọi nhu cầu đa phương tiện của bạn. Mang đến khả năng hiển thị nâng cao và tùy chọn Wi-Fi cực nhanh, giải quyết các tác vụ của bạn mà không bị gián đoạn.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics