sản phẩm này về hàng chưa TNC ơi?
Dạ sản phẩm tạm hết hàng tại Thành Nhân ạ. Trân trọng.
hàng này có ở shop chưa
Dạ sản phẩm hiện vẫn chưa về hàng tại Thành Nhân ạ. Trân trọng.
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-11700 2.5 GHz up to 4.9 GHz, 16MB |
| RAM | 8GB DDR4-2933 MHz RAM (1 x 8 GB) |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Keyboard | USB black wired keyboard and mouse combo |
| Wifi | Realtek RTL8822CE 802.11a/b/g/n/ac (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng kết nối | 1 SuperSpeed USB Type-C® 5Gbps signaling rate; 4 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 headphone/microphone combo; HP 3-in-1 memory card reader |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Giao Tiếp VGA | 2 M.2; 1 PCIe x16; 1 PCIe x1 |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 15.54 x 30.3 x 33.74 cm |
| Khối lượng | 5.96 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP Pavilion TP01-2001d 46K00PA được thiết kế vỏ kim loại với tông màu bạc vô cùng sang trọng, tinh tế. Máy được trang bị bộ vi xử lý thế hệ thứ 11 với chip Intel Core i7-11700F 2.5 GHz up to 4.9 GHz, 16MB, giúp xử lý các tác vụ nhanh chóng, mượt mà, đáp ứng tốt nhu cầu làm việc văn phòng, học tập và giải trí cơ bản của người dùng

HP Pavilion TP01 có ổ cứng SSD lưu trữ 512GB SSD để bạn thoải mái lưu trữ các dữ liệu cần thiết, bên cạnh đó ổ cứng SSD sẽ giúp máy khởi động nhanh chóng.

Máy cũng được trang bị đa dạng các cổng kết nối cần thiết để chia sẽ dữ liệu và kết nối với các thiết bị ngoại vi
sản phẩm này về hàng chưa TNC ơi?
Dạ sản phẩm tạm hết hàng tại Thành Nhân ạ. Trân trọng.
hàng này có ở shop chưa
Dạ sản phẩm hiện vẫn chưa về hàng tại Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics