| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-10700 2.90 GHz up to 4.80 GHz, 16MB |
| RAM | 8GB DDR4-2666 SDRAM (1x8GB) ( 2 Slot) |
| Ổ cứng | 1 TB 7200 rpm SATA HDD |
| VGA | AMD Radeon R7 430 Graphics 2GB GDDR5 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Khe cắm mở rộng | 1 M.2 2230; 1 M.2 2280; 1 PCIe 3 x16; 2 PCIe 3 x16; 2 PCIe 3 x1 |
| Keyboard | HP USB wired keyboard |
| Wifi | 802.11a/b/g/n/ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 HDMI 1.4, 1 DisplayPort™ 1.4 |
| Âm thanh | Realtek ALC3205 codec, 2 W internal speaker, universal audio jack, combo microphone/headphone jack |
| Cổng kết nối | 2x USB Type-A 10Gbps, 2x USB Type-A 480Mbps, 1 headphone/microphone combo, 3x USB Type-A 5Gbps,2xUSB Type-A 480Mbps, 1 SD 4.0 media card reader |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 15.5 x 30.3 x 33.7 cm |
| Khối lượng | 5.0 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Được thiết kế để phù hợp với không gian làm việc hiện đại, Máy bộ HP ProDesk 400 G7 Microtower 22F92PA với thiết kế thời trang, đáng tin cậy cùng với các trang bị, tính năng bảo mật, hiệu suất mạnh mẽ giúp mở rộng sự phát triển doanh nghiệp của bạn.
![]()
Máy bộ HP ProDesk 400 G7 Microtower 22F92PA được trang bị bộ vi xử lý Intel i7-10700, bộ nhớ RAM 8GB DDR4 cùng ổ cứng lưu trữ 1TB HDD.
![]()
Có thể mở rộng thêm cấu hình với việc trang bị thêm bộ nhớ RAM, ổ cứng lưu trữ hoặc card đồ họa rời.
Bảo vệ PC khỏi những mối đe dọa bảo mật với HP Client Security Manger Gen 6. Nhận bản cập nhật tự động thông qua HP BIOSphera Gen 6 và bảo vệ trực tuyến với HP Sure Click.
![]()
HP ProDesk 400 G7 Microtower đã trải qua quy trình 120.000 giờ kiểm tra tổng thể của HP.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics