| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Xeon Bronze 3104 1.7GHz,(6C, 9.6GT/s 2UPI, 8.25MB Cache) |
| RAM | 16GB (2x8GB) DDR4 2933MHz RDIMM ECC |
| Ổ cứng | 2TB 7200rpm SATA 3.5" |
| VGA | NVIDIA Quadro P2200, 5GB, 4 DP |
| Ổ đĩa quang (DVD) | 8x DVD+/-RW 9.5mm |
| Keyboard | Dell Optical Mouse MS116 Black/ Dell Multimedia Keyboard KB216 Black (English) |
| Cổng xuất hình | Đang cập nhật |
| Cổng kết nối | Front: 1 SD card slot, 2 USB 3.2 Type-A ports, 2 USB 3.2 Type-C ports (1 with PowerShare), 1 Universal Audio Jack; Internal: 1 USB 2.0, 1 USB 2.0 header. (requires 3rd party splitter cable to support 2 x USB 2.0 Type A ports),; Rear: 6 USB 3.2 Type-A ports (1 support smart Power-On), 1 Serial port, 1 PS/2 Mouse port, 1 PS/2 Keyboard port, 1 Audio Line-out port, 1 Audio Line-in/Microphone port, 1 Security cable slot |
| OS | Ubuntu Linux 18.04 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| RAID | 0,1,5,10 |
| Số cổng lưu trữ tối đa | Đang cập nhật |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 433mm x 218mm x 566mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 20.4 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Precision 7920 Tower kết hợp giữa thiết kế linh hoạt và khả năng mở rộng lưu trữ tối ưu để phát triển theo tầm nhìn của bạn cho dù nó đưa bạn đến đâu.
Cung cấp năng lượng cho các ứng dụng phức tạp và đòi hỏi khắt khe nhất của bạn một cách nhanh chóng và hiệu quả với hiệu suất ổ cắm kép thế hệ mới

Bộ xử lý Intel Xeon Bronze 3104 1.7GHz,(6C, 9.6GT/s 2UPI, 8.25MB Cache) cung cấp cho doanh nghiệp hiệu suất, khả năng quản lý, các tính năng bảo mật tích hợp.

Có thiết kế tản nhiệt đa kênh để làm mát và cách âm tiên tiến cho một hệ thống tổng thể yên tĩnh hơn dưới khối lượng công việc nặng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Hàng Chính Hãng - Giao Hàng Tận Nơi
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Máy bộ Dell Precision 3650 Tower 42PT3650D17
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231773
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231770
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70228825
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D05
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D04
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Máy bộ Dell Precision 3440 SFF CTO 42PT3440D02
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D02
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3630 Tower 7017247
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3630 Tower 70172474
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chương trình khuyến mãi cho: Máy bộ Dell Precision 3650 Tower 42PT3650D17
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231773
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231770
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70228825
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D05
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D04
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Máy bộ Dell Precision 3440 SFF CTO 42PT3440D02
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D02
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3630 Tower 7017247
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3630 Tower 70172474
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Máy bộ Dell Precision 7920 42PT79D001
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Hãy đăng nhập để lưu sản phẩm vào giỏ hàng, theo dõi đơn hàng và nhận những ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên.