| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-8700K 3.70 GHz up to 4.70 GHz, 12 MB |
| RAM | 2x8GB 2666MHz DDR4 non-ECC (4 DIMM slots, Max 64 GB) |
| Ổ cứng | 1TB 3.5inch SATA (7,200 Rpm) |
| VGA | NVIDIA Quadro P2000, 5GB, 4 DP |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Khe cắm mở rộng | 1 Full Height PCIe x16 Gen3 2 Full Height PCIe x4 Gen 3 (open ended) 1 Full Height PCI 1 M.2 (22x80 mm) |
| Âm thanh | Integrated Two Channel High Definition Audio |
| Cổng kết nối | Front 2 USB 2.0, Type A 1 USB 3.1, Type A 1 USB 3.1, Type C 1 Universal Audio Jack Rear 2 USB 2.0, Type A (with SmartPower) 4 USB 3.1, Type A (5Gb) 1 PS2 Keyboard 1 PS2 Mouse 2 DisplayPort 1 RJ45 Network Connector 1 Serial 1 Universal Audio Jack Additional HDMI 2.0 Port |
| OS | Free Dos |
| Kích thước | 33.1 x 17.66 x 34.50 cm (H x W x D) |
| Khối lượng | ~14.97 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Máy bộ Dell Precision Tower 3630 được giới thiệu là chiếc máy tính để bàn có hiệu suất cao, cực kỳ gọn nhẹ với khả năng quản lý và bảo mật tiên tiến, cùng với kích thước nhỏ gọn và thiết kế đẹp sản phẩm sẽ làm nổi bật không gian làm việc của bạn.
![]()
Máy bộ Dell Precision Tower 3630 giúp bảo vệ công việc của bạn khỏi các sự cố tiềm ẩn liên quan đến lỗi bộ nhớ. Hoạt động cùng với bộ nhớ ECC, chương trình sẽ phát hiện và sửa chữa hoặc vạch ra các lỗi bộ nhớ trong thời gian thực. RMT Pro cũng theo dõi sức khỏe của bộ nhớ và cảnh báo người dùng khi bộ nhớ ở mức báo động và cần phải thay thế.
![]()
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Hàng Chính Hãng - Giao Hàng Tận Nơi
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Máy bộ Dell Precision 3650 Tower 42PT3650D17
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231773
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231770
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70228825
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D05
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D04
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Máy bộ Dell Precision 3440 SFF CTO 42PT3440D02
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D02
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3630 Tower 7017247
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3630 Tower 70172474
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chương trình khuyến mãi cho: Máy bộ Dell Precision 3650 Tower 42PT3650D17
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231773
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231770
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70228825
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D05
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D04
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Máy bộ Dell Precision 3440 SFF CTO 42PT3440D02
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D02
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3630 Tower 7017247
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3630 Tower 70172474
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3630 Tower 7017247
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Hãy đăng nhập để lưu sản phẩm vào giỏ hàng, theo dõi đơn hàng và nhận những ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên.