| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-10700 (8 Core, 16M cache, base 2.9GHz, up to 4.8GHz) |
| RAM | 8GB (1X8GB) DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng | 1TB 7200rpm SATA 3.5" HDD |
| VGA | Nvidia Quadro P620 2GB, 4 mDP to DP adapter |
| Ổ đĩa quang (DVD) | 8x DVD+/-RW 9.5mm ODD |
| Chipset | Intel W480 chipset |
| Keyboard | Dell optical Mouse & Keyboard |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 |
| Cổng xuất hình | Đang cập nhật |
| Cổng kết nối | Đang cập nhật |
| OS | Ubuntu Linux 18.04 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | Height: 335.00 mm x Width: 176.60 mm x Depth: 345.00 mm |
| Khối lượng | 10.60 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Workstation hay máy trạm làm việc có thể hiểu đơn giản là những máy tính có cấu hình mạnh và độ ổn định cao được sử dụng trong các lĩnh vực đồ họa kỹ thuật cơ khí, kiến trúc, xây dựng, làm phim 3D, xử lí âm thanh, hình ảnh, biên tập phim… Đa số workstation đều được thiết kế ở dạng tool-less nên việc tháo lắp, nâng cấp, thay thế linh kiện hoàn toàn có thể thực hiện nhanh chóng bằng tay mà không cần dùng đến những dụng cụ tháo lắp.Workstation có độ tin cậy cao hơn PC do được trang bị những phần cứng cao cấp như bộ nhớ có tính năng kiểm tra lỗi ECC, nguồn công suất lớn, hệ thống giải nhiệt hiệu quả cao để duy trì tính ổn định khi workstation hoạt động liên tục trong thời gian dài.

Mặc dù nhiều người vẫn có thói quen dùng máy desktop để thực hiện những công việc nói trên và ngày nay cấu hình của máy desktop cũng mạnh hơn trước rất nhiều nhưng việc sử dụng workstation vẫn rất cần thiết .Workstation được thiết kế hướng đến các ứng dụng chuyên biệt và luôn được kiểm tra trong những điều kiện nghiêm ngặt nhất (chứ không đơn giản là láp ráp các linh kiện rời rạc sẵn có như dòng máy desktop phổ thông) bảo đảm mang đến cho người dùng một sự kết hợp hoàn hảo giữa phần cứng và phần mềm.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
Hàng Chính Hãng - Giao Hàng Tận Nơi
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Máy bộ Dell Precision 3650 Tower 42PT3650D17
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231773
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231770
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70228825
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D05
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D04
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Máy bộ Dell Precision 3440 SFF CTO 42PT3440D02
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D02
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3630 Tower 7017247
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3630 Tower 70172474
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chương trình khuyến mãi cho: Máy bộ Dell Precision 3650 Tower 42PT3650D17
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231773
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231770
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70228825
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D05
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D04
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Máy bộ Dell Precision 3440 SFF CTO 42PT3440D02
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D02
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3630 Tower 7017247
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3630 Tower 70172474
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D02
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Hãy đăng nhập để lưu sản phẩm vào giỏ hàng, theo dõi đơn hàng và nhận những ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên.