| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7 8700 3.2 GHz, 12MB |
| RAM | 2x8GB 2666MHz DDR4 non-ECC Memory, 4 UDIMM slots, Max 64 GB |
| Ổ cứng | 1TB 7200rpm 3.5 inch SATA; 1x M.2 SATA/PCIe |
| VGA | NVIDIA Quadro P1000, 4GB, 4 mDP |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Keyboard | USB |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mb/s |
| Âm thanh | Realtek ALC3234 |
| Cổng kết nối | 2x USB 2.0, Type A; 1x USB 3.1, Type A (5Gb); 1x USB 3.1, Type C (10Gb); 1x Universal Audio Jack Rear 2x USB 2.0, Type A (with SmartPower); 4x USB 3.1, Type A (5Gb); 1x PS2 Keyboard; 1x PS2 Mouse; 2x DisplayPort; 1x Optional Port (HDMI 2.0); 1x RJ45 Network Connector; 1x Serial; 1x Universal Audio Jack; 1x Audio Line out |
| OS | Free Dos |
| Kích thước | 33.1 x 17.66 x 34.5 mm(HxWxD) |
| Khối lượng | ~ 14.97kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Dell Precision 3630 Tower được giới thiệu là chiếc máy tính để bàn có hiệu suất cao, cực kỳ gọn nhẹ với khả năng quản lý và bảo mật tiên tiến, cùng với kích thước nhỏ gọn và thiết kế đẹp sản phẩm sẽ làm nổi bật không gian làm việc của bạn.

Dell Precision 3630 Tower được trang bị cấu hình mạnh mẽ với bộ vi xử lý Intel Core i7 8700 3.2 GHz, 12MB, dung lượng RAM 16GB giúp xử lý các tác vụ nhanh chóng mượt mà, hỗ trợ chạy đa nhiệm tốt. Ổ cứng có dung lượng 1TB giúp lưu trữ nhiều dữ liệu hơn cũng như cài đặt nhiều ứng dụng yêu thích. Ngoài ra máy cũng được trang bị đầy đủ các cổng giao tiếp, kết nối để chia sẽ dữ liệu.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
Hàng Chính Hãng - Giao Hàng Tận Nơi
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Máy bộ Dell Precision 3650 Tower 42PT3650D17
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231773
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231770
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70228825
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D05
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D04
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Máy bộ Dell Precision 3440 SFF CTO 42PT3440D02
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D02
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3630 Tower 7017247
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3630 Tower 70172474
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Chương trình khuyến mãi cho: Máy bộ Dell Precision 3650 Tower 42PT3650D17
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231773
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70231770
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 70228825
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D05
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D04
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Máy bộ Dell Precision 3440 SFF CTO 42PT3440D02
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3640 Tower CTO BASE 42PT3640D02
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3630 Tower 7017247
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chương trình khuyến mãi cho: Dell Precision 3630 Tower 70172474
Giá ưu đãi: Ngừng Kinh Doanh
| Chưa có khuyến mãi riêng cho danh mục này. |
Chọn Sản Phẩm Cần So Sánh với: Dell Precision 3630 Tower 70172474
Giá: Ngừng Kinh Doanh
Hãy đăng nhập để lưu sản phẩm vào giỏ hàng, theo dõi đơn hàng và nhận những ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên.