có khuyến mãi gì ko ạ
Chào Anh/Chị,\n\n\n\nDạ khi mua sản phẩm trên Anh/Chị sẽ nhận được quà tặng là Loa Soundmax A130 (từ 01/03/2023 đến 30/06/2023 hoặc đến khi hết quà) ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tn50478
Khuyến Mãi
+ Tặng Phần mềm diệt Virus Kaspersky Standard 1U (1 thiết bị) trị giá 169.000 VND (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
Hoặc
+ Tặng USB Wifi Totolink A650USM (633 Mbps/ Wifi 5/ 2.4/5GHz) trị giá 185.000 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
Hoặc
+ Tặng Loa Soundmax A130 trị giá 209.000 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
Và
+ Tặng Miếng lót chuột Kingmaster L-18 trị giá 30.000 VND (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Giảm giá lên đến 200.000 VND khi mua kèm màn hình >> Xem chi tiết
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-10400 2.90 GHz, up to 4.30 GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 2666Mhz (2 khe cắm Ram) |
| Ổ cứng | 250GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel HD Graphic |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Phân loại | Thùng lớn |
| Cổng xuất hình | HDMI , VGA |
| Cổng kết nối | 1 x VGA, 1 x HDMI, 2 x USB 3.0 , 2 x USB 2.0, 1 x RJ45, 3 x jack 3.5mm, 2 x cổng PS/2 |
| OS | Free Dos |
| Hỗ trợ | Bảo hành tận nơi 12 tháng trong nội thành TP. HCM |
| Kích thước | 41cm x 17.5cm x 36.5cm (HxWxD) |
| Bảo hành | 36 Tháng |
Máy bộ TNC I5410 SSD 16GB là bộ máy mang thương hiệu Thành Nhân Computer, được lắp ráp từ những linh kiện chính hãng mang lại hiệu năng cao khi sử dụng. Máy bộ TNC I5410 SSD 16GB sở hữu vẻ ngoài cứng cáp với độ tin cậy cao, giúp người dùng có thể yên tâm khi lựa chọn.

Máy bộ TNC I5410 SSD 16GB sở hữu CPU Intel i5 mạnh mẽ mang đến khả năng xử lý mượt mà cho mọi mục đích sử dụng. Ram 16GB giúp bạn có thể đa nhiệm các tác vụ, có thể mở nhiều tab làm việc cùng lúc mà không sợ gặp phải tình trạng giật, lag.
Máy bộ TNC I5410 SSD 16GB trang bị các cổng kết nối đa dạng như 2 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x Displayport, 1 x RJ45, 3 x Jack 3.5mm, 2 x PS/2 mang lại cho bạn nhiều sự lựa chọn hơn khi muốn kết nối máy bộ của mình với các thiết bị ngoại vi.
có khuyến mãi gì ko ạ
Chào Anh/Chị,\n\n\n\nDạ khi mua sản phẩm trên Anh/Chị sẽ nhận được quà tặng là Loa Soundmax A130 (từ 01/03/2023 đến 30/06/2023 hoặc đến khi hết quà) ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core i7-13700
RAM: 32 GB DDR5
Ổ cứng: 512GB SSD + 1TB HDD
VGA: NVIDIA RTX A4000
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB M2 2280 SSD NVMe
VGA: 1 x double deck PCIe x16 GPU
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770